Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

श्रीलंका मालिकेसाठी नवीन शेड्यूल जाहीर करत पुन्हा BCCI ने विराटला दिला धक्का

मुंबई – भारतीय क्रिकेट नियामक मंडळाने (BCCI) मंगळवारी श्रीलंकेच्या (Sri Lanka Tour of India) आगामी भारत दौऱ्याचे वेळापत्रक (Time table) जाहीर केले. बीसीसीआयच्या म्हणण्यानुसार, दोन्ही संघ आता तीन सामन्यांची T20 मालिका आणि त्यानंतर दोन सामन्यांची कसोटी मालिका खेळतील, जी 2021-23 च्या आयसीसी विश्व कसोटी चॅम्पियनशिपचा (World test championship) भाग आहे.

Advertisement

लखनौमध्ये 24 फेब्रुवारीला पहिला टी-20 सामना होणार आहे, तर उर्वरित दोन टी-20 सामने 26 आणि 27 फेब्रुवारीला धर्मशाला येथे खेळवले जातील. त्याचप्रमाणे, पहिला कसोटी सामना आता 4 ते 8 मार्च दरम्यान मोहाली येथे खेळवला जाईल, तर दुसरा सामना 12 ते 16 मार्च दरम्यान बेंगळुरूमध्ये खेळवला जाणार आहे. भारताच्या माजी कसोटी कर्णधार विराट कोहली (Virat Kohli) येथे आपल्या 100 वा कसोटी सामना खेळणार आहे. आधी हा सामना बेंगळुरूमध्ये होणार होता मात्र आता बीसीसीआयने घेतलेल्या निर्णयामुळे विराट कोहलीला त्यांच्या दुसऱ्या घरात 100 वा कसोटीत सामना खेळता येणार नाही.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

हे उल्लेखनीय आहे की मूळ वेळापत्रकानुसार, श्रीलंकेला भारताविरुद्ध पहिले दोन कसोटी सामने खेळायचे होते जे अनुक्रमे 25 फेब्रुवारी ते 1 मार्च आणि मोहाली येथे 5 ते 9 मार्च दरम्यान बंगळुरू येथे होणार होते. त्याचवेळी, 13 मार्चपासून मोहालीमध्ये तीन सामन्यांची टी-20 मालिका सुरू होणार होती. दुसरा सामना 15 तारखेला धर्मशाला आणि तिसरा सामना 18 मार्चला लखनऊमध्ये होणार होता.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply