Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

कोहलीबाबत विचारण्यात आलेल्या ‘त्या’ प्रश्नावर रोहित भडकला,म्हणाला प्रश्न विचारणे..

मुंबई – पत्रकार परिषदेत विराट कोहलीच्या (Virat Kohli) फॉर्मवर प्रश्न विचारल्यानंतर टीम इंडियाचा कर्णधार रोहित शर्मा (Rohit Sharma) संतापला . वेस्ट इंडिजविरुद्धच्या (West Indies) टी-20 मालिकेसाठी (T20 Series) आयोजित पत्रकार परिषदेत त्याने विराट कोहलीचा बचाव केला आहे.

Advertisement

माजी कर्णधार कोहली वेस्ट इंडिजविरुद्धच्या एकदिवसीय मालिकेत पूर्णपणे फ्लॉप ठरला होता, जेव्हा रोहितला याबद्दल विचारण्यात आले तेव्हा तो म्हणाला, या सर्व गोष्टी मीडियापासून सुरू होतात. मीडियाने काही काळ गप्प राहिल्यास सर्व काही ठीक होईल. वेस्ट इंडिजविरुद्धची टी-20 मालिका 16 फेब्रुवारीपासून कोलकाता येथे सुरू होत आहे.

Advertisement

वेस्ट इंडिज मालिकेपूर्वी दक्षिण आफ्रिकेच्या दौऱ्यावर दोघांमध्ये कर्णधारपदावरून वाद असल्याच्या बातम्या समोर आल्या होत्या, कसोटी मालिकेनंतर कोहलीनेही कर्णधारपद सोडले होते.

Advertisement

Kharediwala घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Loading...
Advertisement

रोहित पुढे म्हणाला की विराटबद्दलची चर्चा थांबवली तर सर्व काही ठीक होईल. कोहलीवर कोणतेही दडपण नाही आणि तो लवकरच चांगली कामगिरी करेल. पत्रकार परिषदेत रोहितला विराटबद्दल वारंवार प्रश्न विचारले जात होते. यावर भारतीय कर्णधार खूश दिसत नव्हता.

Advertisement

स्टार अष्टपैलू खेळाडू हार्दिक पांड्या टीम इंडियातून बाहेर पडण्याच्या प्रश्नावर रोहित शर्मा म्हणाला की आमचे वेळापत्रक खूप व्यस्त आहे आणि खेळाडूंना दुखापत होण्याची शक्यता आहे. दुखापतग्रस्त खेळाडूंच्या जागी जे खेळाडू चांगली कामगिरी करू शकतात त्यांना संधी देणे महत्त्वाचे आहे. हार्दिक पांड्या हा एक महत्त्वाचा खेळाडू आहे, तो एक अप्रतिम अष्टपैलू खेळाडू आहे. तो फक्त फलंदाज म्हणून खेळू शकतो की नाही यावर आम्ही चर्चा केलेली नाही. ते उपलब्ध झाल्यावर बोलू.

Advertisement

पुढे रोहित म्हणाला की संघाचे दरवाजे सर्वांसाठी खुले आहेत. आम्ही पटकन निर्णय घेत नाही. आम्हाला प्रत्येक सामन्यात योग्य संघासोबत जायचे आहे. T20 विश्वचषक ऑस्ट्रेलियात होणार आहे आणि तिथे तुम्हाला वेगवेगळ्या परिस्थिती पाहायला मिळतील. आम्हाला सर्व प्रकारचे खेळाडू हवे आहेत. म्हणूनच आम्हाला त्यानुसार तयारी करायची आहे. आमची प्रत्येक बाजू मजबूत असावी अशी आमची इच्छा आहे.

Advertisement

वेस्ट इंडिज विरुद्ध भारतीय T20 संघ
रोहित शर्मा (कर्णधार), इशान किशन, विराट कोहली, श्रेयस अय्यर, सूर्यकुमार यादव, ऋषभ पंत (उपकर्णधार), व्यंकटेश अय्यर, दीपक चहर, शार्दुल ठाकूर, रवी बिश्नोई, युझवेंद्र चहल, मोहम्मद सिराज, भुवनेश्वर कुमार, अवेश खान, हर्षल पटेल, ऋतुराज गायकवाड, दीपक हुडा आणि कुलदीप यादव

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply