Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

CSK मध्ये पुन्हा दिसणार मिस्टर IPL? चेन्नईच्या CEO ने दिली मोठी प्रतिक्रिया, म्हणाला..

मुंबई – इंडियन प्रीमियर लीग (IPL2022) च्या 15 व्या हंगामापूर्वी, खेळाडूंचा लिलाव 12 आणि 13 फेब्रुवारी रोजी बेंगळुरू येथे आयोजित करण्यात आला होता. ‘मिस्टर आयपीएल’ (Mr. IPL) म्हणून ओळखल्या जाणाऱ्या चेन्नई सुपर किंग्जचा (CSK) दिग्गज सुरेश रैनाला (Suresh Raina) कोणीही विकत घेतले नाही. रैनाला खरेदी न केल्याने चेन्नई फ्रँचायझीवर टीका झाली होती. आता याबाबत सीईओ काशी विश्वनाथ यांनी मोठी प्रतिक्रिया दिली आहे. ते म्हणाले की रैना टीम कॉम्बिनेशनलमध्ये बसत नाही. संघ आता भविष्याकडे वळला आहे.

Advertisement

सुरेश रैनाने लिलावासाठी त्याची मूळ किंमत 2 कोटी रुपये ठेवली होती. लिलावाच्या पहिल्या दिवशी रैनाचे नाव समोर आले तेव्हा कोणीही बोली लावली नाही. लोकांच्या नजरा चेन्नई सुपर किंग्जवर होत्या, पण संघाने रस दाखवला नाही. पहिल्या दिवशी विक्री न झालेल्या अनेक दिग्गजांची नावे दुसऱ्या दिवसाच्या अखेरीस लिलावासाठी आणण्यात आली. यामध्ये रैनाचे नाव नव्हते.

Advertisement

लिलावात न विकल्यानंतर, रैना चेन्नई सुपर किंग्जच्या कोचिंग स्टाफमध्ये सामील होऊ शकतो असे अनेक मीडिया रिपोर्ट्समध्ये उघड झाले आहे. या संदर्भात चेन्नई सुपर किंग्जचे सीईओ काशी विश्वनाथ यांना विचारण्यात आलेल्या प्रश्नावर काशी विश्वनाथ म्हणाले की मीडिया रिपोर्टमध्ये अनेक गोष्टी खोट्या आहेत.

Advertisement

आमची टीम 2022 च्या हंगामासाठी सज्ज आहे. आता त्यात बदल करण्याचा किंवा कोणाला जोडण्याचा प्रश्नच येत नाही. मात्र, त्यानंतर काय होईल हे सांगता येणार नाही. यानंतर, त्याला विचारण्यात आले की, लिलावापासून फ्रँचायझीच्या कोणत्याही सदस्याने सुरेश रैनाशी बोलले आहे का, त्याने ते नाकारले.

Loading...
Advertisement

काशी विश्वनाथ म्हणाले की नाही, अजून आमचा त्याच्याशी काही संपर्क नाही. तो आमच्या संघातील सर्वोत्तम खेळाडूंपैकी एक आहे. त्याचे आणि फ्रँचायझीचे नाते पूर्वीसारखेच आहे. लिलाव प्रक्रिया नुकतीच संपली. त्यामुळे बोलायला पुरेसा वेळ मिळत नाही.

Advertisement

Kharediwala घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

चेन्नईने सुरेश रैनाला का खरेदी केले नाही?
काशी विश्वनाथने याबद्दल आधीच सांगितले होते की, रैनाला न खरेदी करणे खूप कठीण आहे, पण संघ संयोजन कसे असेल हे चाहत्यांनी समजून घेतले पाहिजे. ते यापुढे आमच्या संघात बसू शकत नाहीत. वास्तविक, आयपीएलमधील गेली दोन वर्षे रैनासाठी खूप कठीण गेली. 2020 मध्ये त्यांनी वैयक्तिक कारणास्तव त्यांचे नाव काढून टाकले होते. यानंतर 2021 मध्ये त्याचा फॉर्म खूपच खराब झाला होता. रैनाने 12 सामन्यात 17.77 च्या सरासरीने फक्त 160 धावा केल्या होत्या. रैना बराच काळ देशांतर्गत क्रिकेट खेळलेला नाही. अशा स्थितीत चेन्नईशिवाय इतर कोणत्याही संघाने त्याला विकत घेतले नाही.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply