Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Mega Auction मध्ये ‘हे’ चार खेळाडू ठरले सर्वात महाग , दुसरा नाव पाहून लागणार धक्का

मुंबई – इंडियन प्रीमियर लीग IPL 2022 साठी, जवळजवळ सर्व संघांनी त्यांच्या रणनीतीनुसार त्यांच्या प्रमुख खेळाडूंची निवड केली आहे. या लिलावात (Mega Auction) फ्रँचायझी संघांनी खेळाडूंवर पाण्यासारखा पैसा ओतला आहे. या लिलावात पुन्हा एकदा मुंबईत (Mumbai Indians) सामील होण्यात यशस्वी झालेला इशान किशन (Ishan Kishan) हा या लिलावातला सर्वात महागडा खेळाडू आहे. त्यानंतर त्याच्याशिवाय इतरही अनेक खेळाडू होते, ज्यांनी भरपूर कमाई केली आहे.

Advertisement

आम्‍ही तुम्‍हाला सांगतो की 2022 मेगा लिलावामध्‍ये सर्वाधिक पैसे मिळवण्‍याच्‍या बाबतीत कोणत्‍या खेळाडूंनी अव्वल पाच स्‍थानांवर कब्जा केला आहे. येथे सर्वात मनोरंजक गोष्ट म्हणजे सर्वाधिक रक्कम मिळविण्याच्या बाबतीत पाचव्या क्रमांकासाठीची लढत चार खेळाडूंमध्ये बरोबरीत सुटली आहे. म्हणजे पाचव्या स्थानावर चार खेळाडूंना समान रक्कम मिळाली आहे.

Advertisement

1) (Ishan Kishan)

Advertisement

टीम इंडियाचा 23 वर्षीय युवा यष्टिरक्षक फलंदाज इशान किशन हा आयपीएल 2022 चा सर्वात महागडा खेळाडू ठरला आहे. या तरुण खेळाडूला पुन्हा एकदा त्याच्या जुन्या फ्रँचायझी मुंबई इंडियन्सने भरपूर खर्च करून आपल्या संघात समावेश केले आहे.

Advertisement

2) (Deepak chahar)
दीपक चहर हा IPL 2022 चा दुसरा सर्वात महागडा खेळाडू ठरला आहे. यावेळीही चहरला कडवी झुंज देत चेन्नईच्या संघाने आपल्या संघात ठेवले आहे. यादरम्यान फ्रँचायझीला 14 कोटी रुपयांचा मोठा खर्चही करावा लागला आहे.

Advertisement

3) Shreyas Iyer:

Loading...
Advertisement

श्रेयस अय्यर आयपीएल 2022 चा तिसरा सर्वात महागडा खेळाडू ठरला आहे. अय्यरला यावेळी कोलकाता नाईट रायडर्सच्या संघाने 12.55 कोटींना खरेदी करून आपल्या संघात सामील केले आहे.

Advertisement

4) Liam Livingstone:

Advertisement

28 वर्षीय इंग्लिश अष्टपैलू खेळाडू लियाम लिव्हिंगस्टोनला यावेळी पंजाब किंग्जची साथ लाभली आहे. इतर संघाने या स्टार खेळाडूसाठी पंजाबलाही कडवी झुंज दिली मात्र   किंग्सने लिव्हिंगस्टोनसाठी 11.50 कोटी रुपये खर्च करुन संघात समावेश केले.

Advertisement

खरेदिवाला सर्वांसाठी..! ऑफर आणि लव्ह एनकॅशसाठी आजच Kharediwala वर जाऊन आपल्या प्रियजनांना भेटवस्तू पाठवा

Advertisement

तर दुसरीकडे सर्वात महागडा खेळाडू म्हणून हर्षल पटेल, शार्दुल ठाकूर, वानिंदू हसरंगा आणि निकोलस पूरन यांची नावे संयुक्तपणे पाचव्या क्रमांकावर आहेत. पुरणला SRH मध्ये, RCB ने हसरंगा, दिल्ली तर्फे ठाकूर आणि RCB ने पटेलला आपल्या कॅम्पमध्ये समावेश केला आहे. या चार खेळाडूंना त्यांच्या संघाकडून अनुक्रमे 10.75-10.75 कोटी रुपये मिळाले आहेत.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply