Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022: अर्र…कर्णधार होण्याच्या शर्यतीत होता ‘हा’ दिग्गज खेळाडू मात्र लिलावात झाला खेळ

मुंबई – बहुप्रतिक्षित IPL 2022 हंगामासाठी मेगा लिलाव (Mega Auction) सुरू झाला आहे. सध्या सुरू असलेल्या लिलाव प्रक्रियेत 35 वर्षीय ऑस्ट्रेलियन (Australia) अनुभवी सलामीवीर डेव्हिड वॉर्नरबाबत (Devid Warner) यावेळी सर्व फ्रँचायझींमध्ये जबरदस्त स्पर्धा होईल, अशी अपेक्षा होती, परंतु तसे झाले नाही. इतकंच नाही तर यावेळी वॉर्नर नव्या संघाचा कर्णधारही होऊ शकतो, अशी अपेक्षा होती, पण आता आगामी मोसमात तो कर्णधार होऊ शकेल असं वाटत नाही. खरं तर, दिल्लीच्या संघाने यापूर्वीच भारतीय संघाचा २४ वर्षीय युवा यष्टीरक्षक खेळाडू ऋषभ पंतला (Rishabh pant) कर्णधारपदी कायम ठेवले आहे. अशा परिस्थितीत आगामी मोसमात वॉर्नरला संघाचे नेतृत्व करण्याची संधी मिळणे कठीण आहे.

Advertisement

आयपीएल 2022 च्या लिलाव प्रक्रियेत, दिल्ली कॅपिटल्सच्या संघाने इतर विरोधी संघांना पराभूत करत वॉर्नरला त्यांच्या संघात समाविष्ट करण्यात यश मिळवले. या कालावधीत संघाने ऑस्ट्रेलियन फलंदाजासाठी 6.25 कोटी रुपये खर्च केले. वॉर्नरच्या उंचीनुसार पाहिल्यास ही रक्कम त्याच्यासाठी पुरेशी आहे. आयपीएलमध्ये सर्वाधिक धावा करणाऱ्या फलंदाजांच्या यादीत ऑस्ट्रेलियाचे फलंदाज सध्या पाचव्या क्रमांकावर आहेत.

Loading...
Advertisement

खरेदीचा आनंद आणि हमखास बचत म्हणजे आपला खरेदिवाला Kharediwala ..!

Advertisement

आयपीएल कारकिर्दीबद्दल सांगायचे तर, त्याने देशाच्या या प्रतिष्ठेच्या स्पर्धेत आतापर्यंत 150 सामने खेळून 150 डावांमध्ये 41.6 च्या सरासरीने 5 हजार 449 धावा केल्या आहेत. या कालावधीत वॉर्नरने चार शतके आणि 50 अर्धशतके झळकावली आहेत. आयपीएलमध्ये त्याची वैयक्तिक सर्वोत्तम फलंदाजी 126 धावांची आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply