Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022 : खराब कामगिरीनंतरही हा कॅरिबियन खेळाडू लीलावामध्ये झाला मालामाल

मुंबई – कॅरेबियन (Caribbean) संघाचा 26 वर्षीय स्फोटक यष्टीरक्षक खेळाडू निकोलस पूरन (Nicholas pooran) याला आगामी हंगामासाठी नवीन संघ मिळाला आहे. आयपीएलच्या 15 व्या (IPL 2022) हंगामात पूरण आता पंजाब किंग्जऐवजी सनरायझर्स हैदराबादकडून (SRH) खेळताना दिसणार आहे. आगामी हंगामासाठी, खेळाडूंना त्यांच्या पक्षात ठेवण्यासाठी फ्रँचायझीने अपेक्षेपेक्षा जास्त खर्च केला आहे.

Advertisement

हैदराबाद संघाने पूरनला आपल्या संघात समाविष्ट करण्यासाठी 10.75 कोटी रुपये खर्च केले आहेत. पूरनच्या मागील आयपीएल कामगिरीवर नजर टाकली, तर त्याच्या कामगिरीनुसार ही रक्कम बरीच मोठी दिसते. कॅरेबियन खेळाडूने गेल्या मोसमात पंजाबकडून एकूण 12 सामने खेळले. यादरम्यान तो 7.72 च्या सरासरीने केवळ 85 धावा करू शकला.

Advertisement

IPL 2021 मध्ये निकोलस पूरनचा स्ट्राइक रेट 111.84 होता. त्याच वेळी, गेल्या हंगामात त्याने राजस्थान रॉयल्सविरुद्ध 32 धावांची सर्वोच्च खेळी खेळली होती. दुसरीकडे, 2020 मधील त्याच्या कामगिरीबद्दल बोलताना, त्याने या हंगामात एकूण 14 सामने खेळून 35.30 च्या सरासरीने 353 धावा काढल्या. याशिवाय, 2019 मध्ये त्याने आयपीएलमध्ये पदार्पण करताना सात सामन्यांत 28.00 च्या सरासरीने 168 धावा केल्या.

Advertisement

Kharediwala घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

मात्र सध्या या कॅरेबियन स्टार बॅट्समनची बॅट शांत झाली आहे. भारताविरुद्ध नुकत्याच पार पडलेल्या एकदिवसीय मालिकेतही तो खराब फॉर्ममध्ये होता.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply