Take a fresh look at your lifestyle.

IND vs WI 3rd ODI: टीम इंडियासाठी Good News, ‘या’ फलंदाजाने केली कोरोनावर मात

मुंबई – टीम इंडियाचा फलंदाज ऋतुराज गायकवाड (Rituraj Gaikwad) याचा कोरोना (Corona) व्हायरस रिपोर्ट निगेटिव्ह आला आहे. त्यातून ते आता सावरला आहे. यासोबतच ऋतुराजही क्वारंटाईनमधून बाहेर आला आहे. तथापि, कर्णधार रोहित शर्माने आधीच स्पष्ट केले आहे की, शुक्रवारी वेस्ट इंडिजविरुद्धच्या तिसऱ्या एकदिवसीय सामन्यात वरिष्ठ सलामीवीर शिखर धवन डावाची सुरुवात करेल. त्यामुळे महाराष्ट्राचा हा खेळाडू मालिकेतील शेवटचा सामना खेळू शकणार नाही.

Advertisement

ऋतुराज न्यूझीलंडविरुद्धच्या घरच्या T20 मालिकेतही बेंचवर होता आणि त्याला दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या वनडे मालिकेत खेळण्याची संधी मिळाली नाही. वेस्ट इंडिजविरुद्धची मालिका सुरू होण्याच्या अवघ्या चार दिवस आधी तो कोविड-19 पॉझिटिव्ह असल्याचे आढळून आले होते. त्यामुळे त्याला मालिकेतून प्रत्यक्ष बाहेर काढण्यात आले होते.

Advertisement

ऋतुराजचा T20 संघात समावेश करण्यात आलेला नाही आणि आगामी रणजी ट्रॉफीमध्ये तो आता आपल्या राज्याकडून खेळण्याची शक्यता आहे. 2 फेब्रुवारी रोजी भारतीय क्रिकेट संघाचे तीन खेळाडू धवन, राखीव सलामीवीर गायकवाड आणि मधल्या फळीतील फलंदाज श्रेयस अय्यर कोविड-19 पॉझिटिव्ह आढळले होते.

Advertisement

Kharediwala घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

ऋतुराज, शिखर धवन आणि श्रेयस अय्यर मैदानात परतण्यापूर्वी या दोन्ही खेळाडूंनाही कोरोनाची लागण झाली होती. मात्र, आता दोघेही पूर्णपणे फिट झाले आहेत. धवन भारत आणि वेस्ट इंडिज यांच्यात खेळल्या जाणाऱ्या मालिकेतील तिसरा आणि शेवटचा एकदिवसीय सामना खेळेल. दुसऱ्या सामन्यानंतर कर्णधार रोहित शर्माने ही माहिती दिली आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply