Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022 Auction: कोलकाता या 5 खेळाडूंवर लावू शकतो आपला दाव

मुंबई – इंडियन प्रीमियर लीग (IPL) च्या आगामी हंगामासाठी मेगा लिलाव 12 आणि 13 फेब्रुवारी रोजी बेंगळुरू येथे होणार आहे. दोन वेळच्या चॅम्पियन कोलकाता नाईट रायडर्सने (KKR) त्यांचे चार खेळाडू कायम ठेवले असून त्यांचा मजबूत संघ बनवला आहे. केकेआरने वेस्ट इंडिजचा अष्टपैलू खेळाडू आंद्रे रसेल आणि सुनील नरेन, वरुण चक्रवर्ती आणि व्यंकटेश अय्यर यांना कायम ठेवण्याचा निर्णय घेतला आहे. कोलकातामध्ये आता पर्समध्ये 48 कोटी रुपये आहेत.

Advertisement

आयपीएल 2022 मेगा लिलावात कोलकाता नाईट रायडर्स (KKR) या पाच खेळाडूंवर दाव लावु शकते

Advertisement

1. डेव्हिड वॉर्नर
सलामीला धोकादायक फलंदाज असण्यासोबतच डेव्हिड वॉर्नरकडे कर्णधारपदाचाही भरपूर अनुभव आहे. त्याने 2016 मध्ये सनरायझर्स हैदराबादला आयपीएलचे जेतेपद मिळवून दिले. इऑन मॉर्गन आणि दिनेश कार्तिक या दोघांना फ्रँचायझीने सोडल्यानंतर केकेआरचे नेतृत्व करण्यासाठी तो योग्य खेळाडू असू शकतो.

Advertisement

2) श्रेयस अय्यर
वॉर्नर व्यतिरिक्त, श्रेयस अय्यर हा आणखी एक खेळाडू आहे. ज्यावर लिलावापूर्वी जवळजवळ प्रत्येक संघाचे बारकाईने निरीक्षण केले जाते. फलंदाजीसोबतच श्रेयस एक चांगला कर्णधारही सिद्ध होऊ शकतो जो 2020 मध्ये दिल्लीच्या संघाची अंतिम फेरी गाठला होता.

Loading...
Advertisement

3) लॉकी फर्ग्युसन
लॉकी फर्ग्युसन आयपीएलच्या शेवटच्या दोन हंगामात केकेआरकडून जास्त खेळला नाही, मुख्यत: दुखापती आणि पॅट कमिन्स. तथापि, फर्ग्युसनने सर्व KKR चाहत्यांना निराश केले नाही जेव्हा त्याला हात फिरवण्याची संधी मिळाली, त्यामुळे KKR साठी त्याला परत आणणे वाईट नाही.

Advertisement

4) देवदत्त पडिक्कल
शुभमन गिलच्या KKR मधून बाहेर पडल्याप्रमाणे देवदत्त पडिक्कलची RCB मधून बाहेर पडला आहे. गिलला गुजरात लायन्सने ड्राफ्ट केले असल्याने, शुबमन गिलच्या जागी पडिक्कलने केकेआरला स्थान देऊ शकते.

Advertisement

Kharediwala फॉर एव्हरीवन..! होय, आता आम्ही घेऊन आलोय आलेय इंडियन ईकॉमर्स..!

Advertisement

5) शेख रशीद
नुकताच पार पडलेला अंडर 19 वर्ल्डकप मध्ये भारताला विश्वविजेता बनवण्यामध्ये मोठा योगदान देणाऱ्या शेख रशीदवर देखील KKR बोली लावू शकतो.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply