Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022: लिलावापूर्वी RR चा कर्णधार संजू सॅमसनने केला मोठं वक्तव्य, म्हणाल..

मुंबई – राजस्थान रॉयल्सचा (Rajasthan Royals) कर्णधार संजू सॅमसन ( Sanju Samson) याला वाटते की इंडियन प्रीमियर लीगचा आगामी लिलाव त्याच्या संघासाठी खूप महत्त्वाचा आहे कारण ते पुढील पाच वर्षांसाठी योग्य खेळाडूंची निवड करून मजबूत आधार तयार करू इच्छित आहेत. लीगच्या सुरुवातीच्या हंगामात चॅम्पियन बनलेली रॉयल्स फ्रँचायझी 62 कोटी रुपयांसह शनिवार आणि रविवारी लिलावात उतरणार आहे.

Advertisement

सॅमसन व्यतिरिक्त माजी चॅम्पियनने इंग्लंडचा यष्टिरक्षक फलंदाज जोस बटलर आणि भारताचा युवा सलामीवीर यशस्वी जैस्वाल यांना संघात कायम ठेवले आहे. सॅमसन म्हणाले की हा लिलाव खरोखरच महत्त्वाचा आहे कारण आम्हाला माहित आहे की आम्ही पुढील पाच-सहा वर्षांसाठी आमचा आधार तयार करू शकतो.

Advertisement

तो पुढे म्हणाला की म्हणून आम्ही लिलावात सहभागी असलेल्या सर्व खेळाडूंवर लक्ष ठेवून आहोत. आम्हाला असे खेळाडू जोडायचे आहेत जे फ्रँचायझीची दृष्टी समजून घेतात आणि आमच्या संघाला पुन्हा शीर्षस्थानी नेण्यात मदत करू शकतात.

Loading...
Advertisement

खरेदीचा आनंद आणि हमखास बचत म्हणजे आपला खरेदिवाला Kharediwala ..!

Advertisement

RR चा क्रिकेट संचालक कुमार संगकारा म्हणाला की आम्ही तपशीलवार विश्लेषणात्मक मूल्यांकन केले आहे. खेळाडूंबद्दल गोळा केलेली माहिती आमच्या डेटाबेसमध्ये आहे.श्रीलंकेचे माजी दिग्गज पुढे म्हणाले की आम्ही आमच्या डेटाला मजबूत विश्लेषणात्मक प्रक्रियेसह परिष्कृत करत आहोत. प्रत्यक्षात ही एक अतिशय व्यापक प्रक्रिया आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply