Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IND vs WI: टीम इंडियावर भडकला वसीम जाफर, उपस्थित केला हा प्रश्न

मुंबई – भारत आणि वेस्ट इंडिज यांच्यात सुरू असलेल्या एकदिवसीय मालिकेतील दुसऱ्या सामन्यात (INDvsWI) सलामीवीर वसीम जाफरने (Wasim Jaffer) भारतीय टॉप ऑर्डर झटपट विस्कळीत होण्याआधी एक मोठा प्रश्न विचारला आहे. त्याने भारतीय संघाच्या विश्वचषकाच्या (WC) तयारीवर प्रश्न उपस्थित केले आहेत. आज वेस्ट इंडिजविरुद्धच्या दुसऱ्या सामन्यातही भारतीय संघाने नवा प्रयोग केला. ऋषभ पंत रोहित शर्मासोबत भारतासाठी सलामीला आला.

Advertisement

43 च्या स्कोअरवर भारताने आपले तीन विकेट गमावल्या, याचा परिणाम असा झाला की वेस्ट इंडिजसारख्या सामान्य संघासमोर भारतीय संघ आपल्या घरच्या मैदानावर केवळ 237 धावा करू शकला. यावर जोर देत वसीम जाफरने एक ट्विट केले आहे ज्यात त्याने लिहिले आहे की, जर संघातील आघाडीचे तीन फलंदाज लवकर बाद झाले तर आपण 280+ धावा कशा करू शकू, हा एक मोठा प्रश्न आहे.

Advertisement

खरेदीचा आनंद आणि हमखास बचत म्हणजे आपला खरेदिवाला Kharediwala ..!

Loading...
Advertisement

आज पहिले तीन विराट, रोहित आणि पंत बाद झाल्यानंतर मात्र केएल राहुल आणि सूर्यकुमार यादव यांच्यात भागीदारी झाली, ज्याच्या जोरावर भारतीय संघाला 200 धावांपर्यंत मजल मारता आली. सूर्य कुमार यादवने 64 धावांची खेळी खेळली. दीपक हुडा आणि वॉशिंग्टन सुंदर यांनी 20 प्लस स्कोअर केले.

Advertisement

वसीम जाफरची चिंता योग्य आहे, दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धची मालिका गमावल्यानंतर आता प्रथम फलंदाजी करताना भारतीय संघ खूपच कमकुवत दिसत असून जाफरने विचारलेल्या या कोड्याचे उत्तरही संघ व्यवस्थापनाला लवकरच शोधावे लागणार आहे. भारताला यावर्षी टी-20 विश्वचषक खेळायचा आहे आणि त्यानंतर पुढील वर्षी होणार्‍या एकदिवसीय विश्वचषकाची तयारीही आतापासूनच करावी लागणार आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply