Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

भारतीय संघात कमबॅक करण्यासाठी हार्दिक पंड्याने घेतला मोठा निर्णय, आता..

मुंबई – भारताच्या मर्यादित षटकांच्या संघात पुनरागमन करण्यावर लक्ष केंद्रित करण्यासाठी अष्टपैलू हार्दिक पांड्या (Hardik Pandya) 10 फेब्रुवारीपासून सुरू होणाऱ्या रणजी ट्रॉफीला मुकणार आहे. केदार देवधरला बडोदा संघाचा कर्णधार तर विष्णू सोळंकी उपकर्णधारपद भूषवणार आहे. बडोदा क्रिकेट असोसिएशनने स्पर्धेच्या पहिल्या टप्प्यासाठी 20 जणांचा संघ जाहीर केला असून त्यामध्ये हार्दिकचे नाव नाही.

Advertisement

पाठीच्या दुखापतीमुळे आणि नंतर ‘पुनर्वसन’ झाल्यामुळे हार्दिक गेल्या वर्षीच्या T20 विश्वचषकातून भारतीय संघाबाहेर आहे. टी-20 विश्वचषकात गोलंदाजी न केल्यामुळे त्याच्यावर बरीच टीका झाली होती. डिसेंबर 2018 पासून तो रेड बॉल क्रिकेट खेळलेला नाही.

Advertisement

खरेदीचा आनंद आणि हमखास बचत म्हणजे आपला खरेदिवाला Kharediwala ..!

Loading...
Advertisement

आयपीएलच्या माध्यमातून तो स्पर्धात्मक क्रिकेटमध्ये पुनरागमन करेल, अशी अपेक्षा आहे. तो अहमदाबाद संघाचा कर्णधार आहे. गेल्या आठवड्यात पीटीआयला दिलेल्या मुलाखतीत बीसीसीआयचे अध्यक्ष सौरव गांगुली म्हणाले होते की, त्यांना हार्दिककडून रणजी ट्रॉफी खेळण्याची अपेक्षा आहे.

Advertisement

तुम्हाला सांगतो की हार्दिक पांड्याने नोव्हेंबर 2021 मध्ये नामिबियाविरुद्ध शेवटचा आंतरराष्ट्रीय सामना खेळला होता. त्यानंतर तो जखमी झाला आणि सतत संघाबाहेर होता. मात्र आता पूर्णपणे तंदुरुस्त झाल्यानंतर तो लवकरच मैदानात परतणार आहे.

Advertisement

बडोदा संघ : केदार देवधर, विष्णू सोळंकी, प्रत्युष कुमार, शिवालिक शर्मा, कृणाल पंड्या, अभिमन्यू सिंग राजपूत, ध्रुव पटेल, मितेश पटेल, लुकमान मेरिवाला, बाबा सफीखान पठाण, अतित शेठ, भार्गव भट, पार्थ कोहली, शाश्वत रावत, सोपारिया, सोपारिया. कार्तिक काकडे, गुरजिंदर सिंग मान, ज्योत्सनील सिंग, निनाद राठवा, अक्षय मोरे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply