Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

भारताचा ‘हा’ माजी खेळाडू म्हणतो कोहलीचा डोक योग्य ठिकाणी नाही

मुंबई – भारत आणि वेस्ट इंडिज यांच्यातील पहिल्या एकदिवसीय सामन्यात विराट कोहलीची बॅट खेळली नाही. तो अवघ्या 8 धावा करून बाद झाला. कोहलीने येताच दोन चेंडूंत लागोपाठ दोन चौकार मारले, मात्र त्यानंतर अल्झारी जोसेफच्या गोलंदाजीवर बाद झाला. विराटने चेंडू ओढण्याचा प्रयत्न केला पण त्याला चेंडूवर ताबा ठेवता आला नाही आणि तो झेलबाद झाला.

Advertisement

कोहली ज्याप्रमाणे आऊट झाल्यात्यामुळे त्याच्यावर बरीच टीका होत आहे. भारताचा माजी क्रिकेटपटू आकाश चोप्राने विराटच्या फलंदाजीवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले आहे. आकाशने तर त्याचा डोक योग्य ठिकाणी नसल्याचे सांगितले.

Advertisement

खरेदिवाला म्हणजे ऑफरवाला. https://bit.ly/3gpEvq9 यावर क्लिक करून करा खरेदी दणक्यात..!

Advertisement

आकाश चोप्राने ईएसपीएनक्रिकइन्फोला सांगितले की, ‘कोहलीचे 4 चेंडूत आऊट होणे थोडे आश्चर्यकारक होते. 4 चेंडूंच्या डावातील तंत्राबद्दल तुम्ही काहीही बोलू शकत नाही.

Loading...
Advertisement

क्षमतेवर प्रश्नच येत नसतील, तर चूक कुठे होतेय हे पाहावे लागेल. आम्ही कोहलीला दक्षिण आफ्रिकेतही पाहिलं. तो तिथे धावा काढत होता पण त्याची जुनी शैली कुठेतरी हरवली होती. त्याला खेळताना बघण्यात मजा आली नाही.

Advertisement

कोहली जरा भडकला
आकाश चोप्रा पुढे म्हणाला की कोहली ज्या प्रकारे आऊट झाला तो धक्कादायक होता. तो जरा जास्तच घाईत दिसत होता. विराटपेक्षा चांगली खेळपट्टी आणि परिस्थिती कोणीही वाचू शकत नाही. कारण तसे नसते तर त्याने इतक्या धावा केल्या नसत्या, पण इथे तो चुकला. तो ज्या प्रकारचे फटके खेळून बाद झाला ते त्याच्या प्रतिमेशी जुळत नव्हते.

Advertisement

भारताचा माजी कर्णधार कोहलीने दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या वनडे मालिकेत तीन डावात 116 धावा केल्या. त्याचा स्ट्रायकर रेट 76.32 होता. विराटच्या बॅटचे शेवटचे शतक 2019 मध्ये झाले होते. त्याचबरोबर गेल्या काही दिवसांत या खेळाडूकडून तिन्ही फॉरमॅटचे कर्णधारपदही गेले आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply