Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

अन् कोहलीचा प्रशिक्षक हार्दिकवर भडकला, म्हणाला संघात ..

मुंबई –  टीम इंडियाचा अष्टपैलू खेळाडू हार्दिक पंड्याने टी-20 वर्ल्डकपबाबत वक्तव्य केले आहे. आता या विधानाने खळबळ उडाली आहे. हार्दिकने खुलासा केला होता की T20 विश्वचषकात त्याची निवड अष्टपैलू म्हणून नव्हे तर फलंदाज म्हणून झाली होती, यादरम्यान त्याच्यावर अनेक गोष्टी लादण्यात आल्या होत्या.

Advertisement

आता टीम इंडियाचा माजी कर्णधार विराट कोहलीचे बालपणीचे प्रशिक्षक राजकुमार शर्मा त्यांच्या या वक्तव्यामुळे भडकले आहेत. तो म्हणाला की फिटनेसची चिंता असूनही पंड्याला विश्वचषकासाठी निवडून संघाने त्याच्यावर दया दाखवली. हार्दिकने अधिक परिपक्व विधान करायला हवे होते.

Advertisement

‘खेलनीती’ या यूट्यूब चॅनलवर दिलेल्या मुलाखतीत राजकुमार शर्मा म्हणाले, ‘कोणत्याही संघाची निवड झाली, तर त्या संघातील कर्णधार आणि प्रशिक्षकाला काही ना काही मागणी असते. मात्र, अंतिम निर्णय निवडकर्त्यांचाच असतो. हार्दिकला संघ व्यवस्थापनाची साथ मिळाली असती तर त्याने असे वक्तव्य करायला नको होते.

Loading...
Advertisement

संघात स्थान मिळाल्याबद्दल त्याने निवडकर्त्यांचे आभार मानले पाहिजेत. त्याला गोलंदाजी करता आली नाही म्हणून त्याची फलंदाज म्हणून निवड करण्यात आली. तो निवडकर्त्यांबद्दल बोलत असेल तर त्याचे उत्तर निवड समितीने द्यायला हवे.

Advertisement

तर दुसरीकडे हार्दिक पांड्याने आपल्या मुलाखतीत म्हटले होते की त्याला देशासाठी विश्वचषक जिंकायचा आहे त्यावेळी त्याला आनंद आणि अभिमान वाटेल. हार्दिक म्हणाला की वर्ल्ड कप जिंकणे हे त्याच्यासाठी पॅशनसारखे आहे.

Advertisement

जर आपण आयपीएलबद्दल बोललो तर, पंड्या आगामी हंगामात अहमदाबादची जबाबदारी घेत आहे आणि अशा परिस्थितीत त्याच्या नेतृत्वाखाली अहमदाबादचा संघ कसा कामगिरी करतो हे पाहावे लागेल. टी-२० विश्वचषकात भारतीय संघाच्या खराब कामगिरीनंतर हार्दिकवर बरीच टीका झाली होती. यानंतर तो दुखापतीमुळे संघाबाहेर आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply