Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वेस्ट इंडिजला दोन विश्वचषक जिंकून देणाऱ्या कर्णधाराने भारतीय संघाला दिला हा इशारा

मुंबई –  पुढच्या महिन्यात भारतीय संघाला वेस्ट इंडिजविरुद्ध वनडे आणि टी-20 मालिका खेळायची आहे. भारताचा पहिला एकदिवसीय सामना 6 फेब्रुवारीपासून सुरू होणार आहे. भारतीय संघ 3 वनडे आणि 3 टी-20 मालिका खेळणार आहे. वेस्ट इंडिजचा माजी कर्णधार डॅरेन सॅमीने भारताविरुद्धच्या मालिकेवर प्रतिक्रिया दिली आहे.

Advertisement

आपल्या नेतृत्वाखाली दोनवेळा टी-20 विश्वचषक जिंकणाऱ्या सॅमीने भारतीय संघाला इशारा दिला आहे. सॅमीने म्हटले आहे की, आगामी मालिकेत भारताला पोलार्डपासून दूर राहावे लागेल. आगामी मालिकेबद्दल बोलताना सॅमी म्हणाला की, किरॉन पोलार्डच्या नेतृत्वाखालील संघाविरुद्ध भारतासाठी गोष्टी सोप्या नसतील. पोलार्डच्या संघाने याचा फायदा घ्यावा, असे ते म्हणाले

Advertisement

वेस्ट इंडिजने आयर्लंडविरुद्धच्या एकदिवसीय मालिकेत 1-2 अशा पराभवानंतर पुनरागमन करत इंग्लंडविरुद्धच्या पाच सामन्यांच्या टी-20 आंतरराष्ट्रीय घरच्या मालिकेत 2-1 अशी आघाडी घेतली आहे. तो म्हणाला, मला वाटतं पोलार्ड भारताविरुद्धच्या संधींचा नक्कीच फायदा घेईल. तो इतके दिवस भारतात खेळत आहे आणि त्याला परिस्थिती चांगलीच माहीत आहे.

Loading...
Advertisement

पुढे सॅमी म्हणाला की आम्हाला सध्याच्या इंग्लंडविरुद्धच्या मालिकेत काही नवीन टॅलेंट पाहायला मिळाले. मला वाटते की वेस्ट इंडिज भारतात चांगली कामगिरी करू शकतो. भारतीय संघाला शेवटच्या एकदिवसीय मालिकेत दक्षिण आफ्रिकेकडून 0-3 असा पराभव पत्करावा लागला होता, त्याआधी पहिल्या कसोटी मालिकेतही संघ 1-2 ने पराभूत झाला होता. हे वेस्ट इंडिजसाठी फायदेशीर ठरेल का, असे विचारले असता सॅमी म्हणाला, भारत घरच्या मैदानावर नेहमीच मजबूत राहिला आहे आणि काही सर्वोत्तम एकदिवसीय खेळाडूंसह संघ मजबूत होईल.

Advertisement

भारत विरुद्ध वेस्ट इंडिज एकदिवसीय संघ
किरॉन पोलार्ड (कर्णधार), फॅबियन ऍलन, एन. बोनर, डॅरेन ब्राव्हो, शेमराह ब्रुक्स, जेसन होल्डर, शाई होप, अकिल होसेन, अल्झारी जोसेफ, ब्रँडन किंग, निकोलस पूरन, केमार रोच, रोमॅरियो शेफर्ड, ओडियन स्मिथ, हेडन वॉल्श जूनियर.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply