Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

कोरोनाचा कहर सुरूच, आता पुरुष हॉकी संघातील तब्बल इतक्या खेळाडूंना कोरोनाची लागण

मुंबई- FIH प्रो हॉकी लीगची (Pro hockey league) तयारी करणाऱ्या भारतीय पुरुष हॉकी संघाला (Indian men’s hockey team) कोरोना संसर्गाने (Corona Virus) घेरले आहे. साई सेंटर बेंगळुरू (Sai Center Bangalore) येथे तयारी करणाऱ्या पुरुष हॉकी संघाचे १६ सदस्य आणि एक प्रशिक्षक संक्रमित आढळले आहेत.(Corona’s havoc continues, now so many players on the men’s hockey team are infected with corona)

Advertisement

इतकेच नाही तर या केंद्रात ज्युनियर विश्वचषक स्पर्धेच्या तयारीत गुंतलेल्या ज्युनियर महिला हॉकी संघातील १५ सदस्यांना संसर्ग झाल्याचे आढळून आले आहे. तर वरिष्ठ महिला हॉकी संघातील दोन सदस्यांना संसर्ग झाला आहे.

Loading...
Advertisement

बेंगळुरू येथील हॉकी सेंटर ऑफ एक्सलन्स येथे साईच्या वतीने १२८ सदस्यांच्या चाचण्या घेण्यात आल्या होत्या. ज्यामध्ये एकूण ३४ खेळाडू आणि सपोर्ट स्टाफला संसर्ग झाल्याचे आढळले आहे. पुरुष हॉकी संघाच्या १७ सदस्यांना संसर्ग झाल्याची बातमी समोर आली आहे.

Advertisement

तर दुसरीकडे एप्रिलमध्ये होणाऱ्या ज्युनियर विश्वचषक स्पर्धेसाठी तयारी करणाऱ्या १५ महिलांपैकी १२ महिलांमध्ये लक्षणे आढळून आली आहे. वरिष्ठ महिला हॉकी संघातील एक सदस्य आणि एक मसूझी यांना कोरोनाची लागण झाली आहे. सईने सर्वांना एकांतात पाठवून उपचार सुरू केले आहेत.(Corona’s havoc continues, now so many players on the men’s hockey team are infected with corona)

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply