Take a fresh look at your lifestyle.

विराटने घेतला तो निर्णय अन् अनुष्का झाली भावूक,धोनीचा उल्लेख करत म्हणाली..

मुंबई – विराट कोहलीने कसोटी संघाचा कर्णधारपद सोडल्यानंतर सोशल मीडियावर लोकांच्या अनेक प्रतिक्रिया सातत्याने समोर येत आहेत. क्रिकेटच्या दिग्गजांपासून ते बॉलीवूड सेलिब्रिटींपर्यंत सर्वांनी कोहलीला कर्णधार म्हणून उत्तम कारकीर्दीसाठी शुभेच्छा दिल्या आहेत.

Advertisement

दरम्यान, विराटची पत्नी अनुष्का शर्माने (Anushka Sharma) एक भावनिक पोस्ट शेअर केली आहे, ज्यामध्ये तिने विराटच्या कर्णधार झाल्यापासून आतापर्यंतच्या सर्व आठवणी शेअर केल्या आहेत. या लांबलचक पोस्टसोबत अनुष्काने विराटचा एक फोटोही शेअर केला आहे, ज्यामध्ये तो भारताची टेस्ट जर्सी घातला आहे आणि मनमोकळेपणाने हसत आहे.

Advertisement

विराटप्रमाणेच अनुष्कानेही तिच्या पोस्टमध्ये धोनीचा उल्लेख केला आहे. मात्र, याशिवाय अनुष्काने इतर कोणत्याही खेळाडूबद्दल लिहिलेले नाही.

Advertisement

अनुष्काने तिच्या पोस्टमध्ये लिहिले की, मला 2014 मध्ये तो दिवस आठवतो जेव्हा तू मला सांगितले होते की तुला कर्णधार बनवण्यात आले आहे, कारण धोनीने कसोटी क्रिकेटमधून निवृत्ती घेण्याचा निर्णय घेतला. मला आठवतंय त्या दिवशी धोनी आम्हा दोघांशी बोलत होता आणि गमतीने म्हणाला होता की बघा किती लवकर तुमची दाढी पांढरी होईल. त्या दिवशी आम्ही सगळे खूप हसलो.त्या दिवसापासून, मी तुझी दाढी राखाडी होण्यापेक्षा बरेच काही पाहिले आहे. मी वाढ पाहिली आहे. तुझ्या आसपास आणि तुझ्या आत आणि हो, भारतीय क्रिकेट संघाचा कर्णधार म्हणून तुझ्या वाढीचा आणि तुझ्या नेतृत्वाचा मला खूप अभिमान आहे.

Advertisement

अनुष्काने पुढे लिहिले की, 2014 मध्ये आम्ही खूप तरुण आणि भोळे होतो. आम्हाला वाटायचे की चांगले हेतू, सकारात्मक विचार तुम्हाला आयुष्यात पुढे नेण्यासाठी पुरेसे आहेत. आयुष्यात पुढे जाण्यासाठी या गोष्टी नक्कीच आवश्यक आहेत, पण तुम्ही हे करू शकता. आव्हानांचा सामना न करता पुढे जाऊ नका. पण तेच जीवन आहे, नाही का? तुम्हाला त्याची किमान अपेक्षा कुठे आहे, पण तुम्हाला त्याची सर्वात जास्त गरज कुठे आहे हे ते तुमची चाचणी घेते. आणि माझ्या प्रिये, मला तुझा खूप अभिमान आहे की तू तुझ्या चांगल्या हेतूच्या मार्गात काहीही अडवू दिले नाहीस.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply