Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022 : ‘केकेआर’ चा कर्णधार कोण..? ‘हा’ धडाकेबाज खेळाडू होऊ शकतो कर्णधार; जाणून घ्या, अपडेट

मुंबई : IPL 2022 च्या मेगा लिलावासाठी अजून एक महिना बाकी आहे, मात्र त्याआधीच मोठ्या बातम्या समोर येऊ लागल्या आहेत. बातमीनुसार, 2 नवीन संघ लखनऊ आणि अहमदाबाद यांनी त्यांचे 3-3 ड्राफ्ट खेळाडू निश्चित केले आहेत. त्याच वेळी, कोलकाता नाइट रायडर्सने देखील त्यांच्या कर्णधारासाठी एक नाव निश्चित केल्याची माहिती मिळाली आहे.

Advertisement

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, कोलकाता नाईट रायडर्सच्या कर्णधारपदाच्या शर्यतीत युवा खेळाडू श्रेयस अय्यर सर्वात पुढे आहे. दिल्ली कॅपिटल्सचा कर्णधार असलेल्या श्रेयस अय्यरवर केकेआर मोठी गुंतवणूक करू शकते. दिल्ली कॅपिटल्सचे आणखी दोन माजी खेळाडू लखनऊच्या नजरेत आहेत. रिपोर्ट्सनुसार, लखनऊ मार्कस स्टॉइनिस आणि कागिसो रबाडा या दोन खेळाडूंना संघात घेऊ शकते. त्याचबरोबर या संघाचा कर्णधार म्हणून केएल राहुलचे नाव पुढे येत आहे. आयपीएल 2022 चा लिलाव फक्त बंगळुरूमध्येच होणार आहे. लिलावाची तारीख अद्याप निश्चित झालेली नाही, परंतु मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, मेगा लिलाव 11 ते 13 फेब्रुवारी दरम्यान होऊ शकतो.

Advertisement

भारतीय क्रिकेट नियामक मंडळाने (BCCI) IPL 2022 च्या मेगा लिलावाची तयारी पूर्ण केली आहे. हा मेगा लिलाव 12 आणि 13 फेब्रुवारीला बेंगळुरूमध्ये होणार आहे. अनेक राज्यांत कोविड-19 ची प्रकरणे समोर आल्यानंतर बोर्डाने रणजी करंडक आणि इतर देशांतर्गत स्पर्धा पुढे ढकलल्या आहेत. यानंतर आता आयपीएल 2022 च्या मेगा लिलावावरही संकट आले आहे. मिडिया रिपोर्ट्सनुसार, बीसीसीआय ठिकाणही बदलू शकते. याशिवाय बीसीसीआयकडे कोरोना दरम्यान लीग आयोजित करण्यासाठी आणखी एक प्लान तयार आहे.

Loading...
Advertisement

रिपोर्टनुसार, आयपीएलच्या 15 व्या हंगामासंदर्भात बीसीसीआयसमोर सध्या दोन योजना आहेत. पहिल्या प्लाननुसार, सुरुवातीची योजना सर्व 10 संघांसाठी होम-अवे फॉरमॅटमध्ये होती. त्यांच्या संबंधित स्टेडियममध्ये सामने आयोजित केले जातील. त्याच वेळी, दुसऱ्या प्लाननुसार, आयपीएल 2022 चा संपूर्ण हंगाम मुंबईमध्येच आयोजित करणे. जर आयपीएल 2022 मुंबईत आयोजित केले गेले, तर त्याचे सर्व सामने तीन ठिकाणी आयोजित केले जाऊ शकतात.

Advertisement

आयपीएल लिलाव 2022 : कोणत्या खेळाडूंकडे आहे लक्ष.. जाणून घेऊ

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply