Take a fresh look at your lifestyle.

रोहित-विराट-अजिंक्यला काय म्हणाले, माजी प्रशिक्षक रवी शास्त्री.. जाणून घ्या

नवी दिल्ली : शनिवारी एक संदेश शेअर करताना भारतीय क्रिकेट संघाचे माजी प्रशिक्षक रवी शास्त्री यांनी आपल्या कार्यकाळाची आठवण करून दिली आणि खेळाडूंचे आभार मानले. माजी क्रिकेटपटूने आपल्या कार्यकाळाबद्दल खेळाडूंबद्दल कृतज्ञता व्यक्त केली आणि हा प्रवास अद्भुत असल्याचे वर्णन केले.

Advertisement

शनिवारी एक संदेश शेअर करताना भारतीय क्रिकेट संघाचे माजी प्रशिक्षक रवी शास्त्री यांनी आपल्या कार्यकाळाची आठवण करून दिली आणि खेळाडूंचे आभार मानले. शास्त्री यांचा सात वर्षांचा कार्यकाळ संमिश्र होता. त्याच्या कोचिंगमध्ये संघाने आयसीसी ट्रॉफी वगळता इतर अनेक यश संपादन केले. या संघाने कसोटीत चांगली कामगिरी करत अव्वल स्थान गाठले.

Advertisement

माजी क्रिकेटपटूने आपल्या कार्यकाळाबद्दल खेळाडूंबद्दल कृतज्ञता व्यक्त केली आणि हा प्रवास अद्भुत असल्याचे वर्णन केले.

Advertisement

विराट कोहली, रोहित शर्मा आणि अजिंक्य रहाणे या तिघांना टॅग करत शास्त्री यांनी ट्विट केले आणि लिहिले, ‘या अविश्वसनीय प्रवासात भागीदार झाल्याबद्दल धन्यवाद. आठवणी माझ्यासोबत कायम राहतील आणि ज्या संघाला मी सदैव पाठिंबा देईन.

Advertisement

प्रशिक्षक होण्यापूर्वी शास्त्री यांनी भारतासाठी 80 कसोटी आणि 150 एकदिवसीय सामने खेळले आहेत. 2014 मध्ये ते संघाचे प्रशिक्षक झाले आणि त्यांच्या मार्गदर्शनाखाली टीम इंडियाला कसोटी फॉरमॅटमध्ये अव्वल स्थान दिले. त्याच्या कार्यकाळात टीम इंडियाने नुकताच टी-20 वर्ल्ड कप 2021 खेळला पण तो ग्रुप स्टेजमध्येच बाहेर पडला. भारतीय संघ आयसीसी स्पर्धेच्या उपांत्य फेरीपर्यंत पोहोचू शकलेला नाही हे 9 वर्षात प्रथमच घडले आहे.

Advertisement

शास्त्री यांच्यानंतर भारतीय संघाच्या प्रशिक्षकपदाची जबाबदारी राहुल द्रविडच्या हाती आली आहे. येत्या १७ नोव्हेंबरपासून न्यूझीलंडविरुद्धच्या मालिकेतून तो पदभार स्वीकारत आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply