Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

अन्.. ‘त्या’ वादावर सोनू सूद संतापला: दिली मोठी प्रतिक्रीया; म्हणाला, भारतासाठी..

पुणे – हनुमान चालिसा (Hanuman chalisa) आणि लाऊडस्पीकरचा (Loudspeaker) वाद गेल्या काही काळापासून लोकांमध्ये चर्चेचा विषय आहे. जिथे काही लोक या वादाचे समर्थन करताना दिसत आहेत. त्याचबरोबर अनेक जण याला कडाडून विरोध करत आहेत.

Advertisement

अलीकडेच बॉलिवूड (Bollywood) अभिनेता सोनू सूदने ( Sonu Sood) यावर प्रतिक्रिया दिली आहे. ज्यात त्यांनी असे काही बोलले आहे, जे ऐकून तुमचेही मन दुखेल. कारण या प्रकरणाबाबत बोलताना अभिनेत्याच्या व्यथा ओसरल्या आहेत. ज्याबद्दल जाणून घेत प्रत्येकजण भावूक होत आहे.

Advertisement

वास्तविक, सोनू सूद अलीकडेच JITO 2022 समिटमध्ये सहभागी होण्यासाठी पुण्यात पोहोचला होता. लाऊडस्पीकर आणि हनुमान चालिसाच्या मुद्द्यावर बोलताना त्यांनी कोरोना महामारीचा उल्लेख केला. कोरोनाच्या पहिल्या आणि दुसऱ्या लाटेत सर्व राजकीय पक्ष कसे एकत्र आले आणि सर्वसामान्यांच्या खांद्याला खांदा लावून गरजा पूर्ण केल्या, असे ते म्हणाले. त्या काळात कोणीही धर्माची पर्वा केली नाही, त्यामुळेच आपला देश या महामारीविरुद्ध एकजुटीने उभा राहिला. त्यानंतर अभिनेत्याने सर्व राजकीय पक्षांना विशेष आवाहन केले.

Loading...
Advertisement

ज्यामध्ये ते म्हणाले की आपल्याला चांगल्या भारतासाठी एकत्र यायचे आहे. ज्यामध्ये धर्म आणि जातीच्या सीमा नसतात. मानवतावादी आधारावर देशाला अधिक चांगले बनवण्यात प्रत्येकजण योगदान देऊ शकतो. त्यांनी धर्म सोडून एकत्र उभे राहिल्यास अलीकडच्या काळातला लाऊडस्पीकरचा वाद आपोआपच संपुष्टात येईल, असा विश्वास या अभिनेत्याने व्यक्त केला.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

सोनू सूदने कोणत्याही मुद्द्यावर मत व्यक्त करण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. ते रोज कोणत्या ना कोणत्या विषयावर बोलताना दिसतात. आता सोनू सूद एक अभिनेता म्हणून ओळखला जातो आणि गरजूंचा मसिहा म्हणून ओळखला जातो हे लक्षात घेण्यासारखे आहे. कारण कोरोना महामारीच्या काळात त्यांनी सर्वसामान्यांना खूप मदत केली होती. ज्यावर त्यांना लोकांचे खूप आशीर्वाद मिळाले. त्याच वेळी, आजही लोक ट्विटरवर सोनू सूदला त्यांच्या गरजा सांगताना दिसतात. त्याचबरोबर कलाकार गरजूंना मदत करण्याचाही प्रयत्न करतात.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply