Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

‘त्या’ व्हिडिओ वरून संजय राऊतांचा राज ठाकरेंना टोला; म्हणाले,त्यांना आता..

पुणे – शिवसेना (Shivsena) संस्थापक बाळासाहेब ठाकरे (Balasaheb Thackeray) यांच्या व्हिडिओवरून संजय राऊत (Sanjay Raut) यांनी महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेवर (MNS) प्रश्न उपस्थित केले आहेत. जुन्या मुख्यमंत्र्यांच्या राजवटीत लाऊडस्पीकरचा मुद्दा का उपस्थित केला गेला नाही, असा सवाल त्यांनी केला. बुधवारी मनसे प्रमुख राज ठाकरे यांनी एक व्हिडिओ शेअर केला, ज्यामध्ये बाळासाहेब लाऊडस्पीकरवर चर्चा करताना दिसत होते. तेव्हापासून राजकीय चर्चा सुरूच आहे.

Advertisement

शिवसेना नेते संजय राऊत यांनी पुण्यामध्ये एका सभेला संबोधित करताना म्हणाले की, ‘लाऊडस्पीकरबाबत सर्वत्र राजकारण केले जात असून, मशिदींतील लाऊडस्पीकरबाबत बाळासाहेबांचे काही जुने व्हिडीओही शेअर केले जात आहेत. विलासराव देशमुख, पृथ्वीराज चव्हाण आणि देवेंद्र फडणवीस मुख्यमंत्री असताना 50 वर्षांत हा प्रश्न का पडला नाही?’

Advertisement

संजय राऊत पुढे म्हणाले की, “त्यावेळी त्यांना लाऊडस्पीकरची कोणतीही अडचण नव्हती, परंतु त्यांचा भाऊ (Uddhav Thackeray) महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री असल्यामुळे त्यांना आता ही समस्या आहे.” राऊत म्हणाले, ‘जनतेने बाळासाहेबांना विचारले की शिवसेना सत्तेत कधी येणार, त्यांना कोणता मुख्यमंत्री हवा आहे. ते म्हणाले की, मला अंतुले यांच्यासारखा मुख्यमंत्री हवा आहे, जो झटपट निर्णय घेऊ शकेल आणि प्रशासनावर चांगली हुकूमत असेल.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

राज ठाकरे यांनी बुधवारी 36 सेकंदांचा व्हिडिओ शेअर केला. बाळासाहेबांचा हा जुना व्हिडिओ होता, त्यात ते मंचावरून लाऊडस्पीकरवर बोलताना दिसत होते. मराठीत समोर आलेल्या व्हिडिओमध्ये धर्म हा असा असावा की तो राष्ट्राच्या विकासाच्या आड येऊ नये, असे म्हणताना ऐकू येत आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply