Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

ट्विटर येणार ‘मस्क’ राज! इतक्या अब्ज डॉलर्समध्ये ‘ती’ डील झाली फिक्स

दिल्ली –  इलॉन मस्क (Elon musk) सध्या ट्विटरवरून (Twitter) चर्चेत आहेत. जगातील सर्वात श्रीमंत व्यक्ती इलॉन मस्क यांनी अखेर ट्विटर या सोशल मायक्रोब्लॉगिंग साइटचा नवीन मालक झाला आहे. आतापासून ट्विटर इलॉन मस्क यांच्या मालकीचे आहे. टेस्लाचे सीईओ एलोन मस्क आणि ट्विटर इंक यांच्यात US$ 43.46 अब्जचा करार झाला आहे. इलॉन मस्कने Twitter Inc. मध्ये प्रति शेअर $ 54.20 रोखीने एक करार केला आहे.

Advertisement

US $ 43.46 अब्ज करार
मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, गेल्या आठवड्यात मस्कने सांगितले की त्यांनी ट्विटर विकत घेण्याचा करार US $ 43.46 अब्ज मध्ये केला आहे. ही किंमत त्याने आपली शेवटची किंमत सांगितली. गेल्या आठवड्यात, त्याने यूएस सिक्युरिटीज रेग्युलेटर्सकडे दाखल केलेल्या दस्तऐवजांमध्ये सांगितले की हे पैसे मॉर्गन स्टॅनले आणि इतर बँकांकडून येतील, ज्यापैकी काही इलेक्ट्रिक कारमेकरमधील त्याच्या मोठ्या हिस्सेदारीद्वारे संरक्षित आहेत.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

तज्ञांच्या मते, मस्कने गेल्या आठवड्यात शेअर बाजाराला सांगितले की, “मी ट्विटरमध्ये गुंतवणूक केली कारण जगभरातील मुक्त अभिव्यक्तीसाठी एक उत्तम व्यासपीठ बनण्याच्या त्याच्या क्षमतेवर माझा विश्वास आहे आणि माझा विश्वास आहे की मुक्त अभिव्यक्ती ही कार्यशील लोकशाहीची गुरुकिल्ली आहे.” सामाजिक काम देखील आवश्यक आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply