Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

अर्र… रोहितच्या अडचणीत वाढ: सलग पराभवानंतर रोहितच्या कर्णधारपदावर संकट?

मुंबई –  IPL (IPL 2022) मधील सामन्यांचा रोमांच कायम आहे. अशा परिस्थितीत आयपीएल (IPL 2022) मधील प्रत्येक संघ आपापली सर्वोत्तम कामगिरी करण्यात गुंतला आहे. कोणत्याही संघाबद्दल बोला, सामना आपल्या नावावर कसा करायचा ही प्रत्येक संघाची इच्छा असते. पण आता असा संघ आहे की त्यांनी विजयासाठी कितीही आशा ठेवल्या तरी आता त्यांच्या पराभवाने किंवा विजयात फारसा फरक पडत नाही. हा संघ कोण आहे हे तुम्हा सर्वांना चांगलेच माहीत आहे. आम्ही ज्या संघाबद्दल बोलत आहोत ती दुसरी कोणी नसून मुंबई इंडियन्स (Mumbai Indians) आहे.

Advertisement

आता मुंबई इंडियन्स हा एकमेव संघ उरला आहे ज्याला हरले किंवा जिंकले तरी फारसा फरक पडणार नाही. कारण सलग 6 सामने जिंकूनही मुंबई इंडियन्स 12 गुणांसह प्ले-ऑफमध्ये पोहोचू शकणार नाही.

Advertisement

पण या पराभवाचा सर्वात मोठा फरक कोणाला पडणार असेल तर तो रोहित शर्मा (Rohit Sharma) आहे. रोहित शर्माच्या नेतृत्वाखाली मुंबईला या मोसमात एकही सामना जिंकता आला नाही, पण मुख्य म्हणजे रोहित शर्माची कामगिरीही फारशी पाहायला मिळाली नाही. त्याच्या बॅटबद्दल बोलायचे झाले तर रोहित शर्माच्या बॅटने विशेष कामगिरी केलेली नाही. आता अशा स्थितीत त्याच्या कर्णधारपदाला धोका स्पष्टपणे दिसत आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

रोहित शर्मा भारतीय संघाचा कर्णधारही आहे आणि ऑक्टोबरमध्ये टी-20 विश्वचषकही खेळवला जाणार आहे. आता अशा परिस्थितीत रोहित शर्माला लयीत यावे लागेल, अन्यथा आगामी काळात रोहित शर्मा अडचणीत येऊ शकतो. मात्र, रोहित शर्मा स्वत:साठी काय पावले उचलणार हे येणारा काळच सांगेल.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply