Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

गुजरातबाबत मोदींनी घेतला मोठा निर्णय?; केजरीवालच्या ‘त्या’ ट्विट नंतर अनेक चर्चांना उधाण

दिल्ली-: गुजरात विधानसभा निवडणूक 2022 ला (Gujarat assembly election) अजून काही कालावधी बाकी आहे, पण निवडणुकीची जोरदार चर्चा सुरू झाली आहे. गुजरात विधानसभा निवडणुकीबाबत   आम आदमी पार्टीचे(AAP) निमंत्रक आणि दिल्लीचे मुख्यमंत्री अरविंद केजरीवाल (Arvind Kejriwal) यांनी भारतीय जनता पक्षावर निशाणा साधला आहे. सीएम केजरीवाल यांनी भाजप विधानसभा बरखास्त करून पुढील आठवड्यात निवडणुका जाहीर करणार आहे का, असा टोला लगावला.

Advertisement

खरं तर, दिल्लीच्या मुख्यमंत्र्यांचे हे विधान गुजरात निवडणुकीच्या संदर्भात पंतप्रधान मोदी यांच्या दिल्लीतील निवासस्थानी पोहोचले तेव्हा आले आहे. सीएम केजरीवाल यांनी ट्विट करून भाजप गुजरातमधील विधानसभा बरखास्त करून नव्या निवडणुकांची घोषणा करणार असल्याचे सांगितले. भाजपला ‘आप’ची इतकी भीती वाटते का, असा सवालही त्यांनी केला.

Advertisement

शनिवारी पंतप्रधान मोदी आणि गृहमंत्री अमित शहा यांच्यासोबत बैठक घेणार्‍या गुजरातच्या प्रमुख नेत्यांमध्ये गुजरातचे मुख्यमंत्री भूपेंद्र पटेल, राज्यमंत्री राजेंद्र त्रिवेदी आणि मुख्य प्रधान सचिव कैलाशनाथन यांचा समावेश होता. गुजरातमध्ये या वर्षाच्या अखेरीस विधानसभा निवडणुका होण्याची शक्यता आहे.

Loading...
Advertisement

अरविंद केजरीवाल यांच्या या ट्विटला भाजप नेते कपिल मिश्रा यांनी प्रत्युत्तर दिले. सीएम केजरीवाल यांच्या ट्विटला रिट्विट करत त्यांनी लिहिले की, भाजप दिल्लीत घाबरत आहे की निवडणुका होत नाहीत, आता गुजरातमध्ये निवडणूक होत असल्याची ओरड करत आहेत. कपिल मिश्रा म्हणाले की, आपल्या कार्यकर्त्यांना मूर्ख बनवणे हा चांगला व्यवसाय आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

भारतीय जनता पक्षाची सत्ता असलेल्या गुजरातमध्ये या वर्षाच्या अखेरीस विधानसभा निवडणुका अपेक्षित आहेत. पंजाब विधानसभा निवडणुकीत मिळालेल्या दणदणीत विजयाच्या जोरावर, आप गुजरात राज्यात पाय रोवण्याच्या आशेने राज्यातील विधानसभा निवडणुकीत सर्व जागा लढवण्याच्या तयारीत आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply