Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

यूपी निवडणूक : त्यांना कोण हरवणार त्यांचा रक्षक राम आहे.. असे कोणाबाबत म्हणाली कंगना

मुंबई : उत्तर प्रदेश विधानसभा निवडणुकीच्या पहिल्या टप्प्यात 10 फेब्रुवारी रोजी पश्चिम उत्तर प्रदेशातील 58 जागांवर मतदान होत आहे. पंतप्रधान नरेंद्र मोदी, राहुल गांधी यांच्यासह अनेक बड्या नेत्यांनी मतदारांना मतदान करण्याचे आवाहन केले आहे.

Advertisement

दरम्यान, अभिनेत्री कंगना राणौतने उघडपणे भाजपच्या विजयाची ग्वाही दिली आहे. पंतप्रधान मोदी आणि यूपीचे मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ यांचा फोटो पोस्ट करत कंगना रणौतने लिहिले आहे. अंतिम विजय आमचाच असेल, हा नक्कीच परिणाम आहे. ज्यांचा रक्षक राम आहे त्यांचा पराभव कोण करणार?, असे तिने पोस्टमध्ये म्हटले आहे.

Advertisement

दुसर्‍या पोस्टमध्ये कंगना म्हणते, मिशन शक्तीने महिलांना सुरक्षित केले. मुलीना वाचन, लिहिण्याचे, पुढे जाण्याचे, स्वावलंबी बनण्याचे पूर्ण स्वातंत्र्य मिळाले आहे. अर्ध्या लोकसंख्येला पूर्ण सन्मान मिळाला. योगी सरकारने यूपीचे मूल्य वाढवले. महिला मुलींच्या रक्षणाचे काम हाती घेतले. यूपीचा विकास आणि नाव उंचावले. गुंडगिरी आणि गुन्हेगारांवर कोणी अंकुश ठेवला. आपण सर्वांनी मिळून त्यांचा सन्मान करूया. योगींनी उपयुक्त काम केले आहे, असे कंगना तिच्या पोस्टमध्ये म्हणते.

Loading...
Advertisement

गुरुवारी पहिल्या टप्प्यातील मतदानापूर्वी मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ यांनी पंतप्रधान नरेंद्र मोदींसोबतचा एक फोटो ट्विट करून निवडणुकीत भाजपचा विजय निश्चित असल्याचे सांगितले. कंगनानेही तीच पोस्ट रिपीट केली आहे. कंगनाच्या या पोस्टवर विविध प्रकारच्या प्रतिक्रिया येत आहेत.

Advertisement

बॉलिवूडपासून राजकारणापर्यंत कंगना मनमोकळेपणाने आपले मत मांडताना दिसते. त्यामुळे बॉलीवूडच्या राजकीय वर्तुळातही कंगनाची जोरदार चर्चा आहे. कंगनाही अनेकदा भाजपच्या समर्थनार्थ ट्विट करत असते.

Advertisement

 

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply