Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

तुमच्याकडे CNG कार आहे का?; तर ही बातमी वाचाच नाहीतर बसणार मोठा फटाका…

मुंबई – तुमच्याकडे सीएनजी कार (CNG Car) आहे का? जर होय, तर तुम्हीही इंधन भरण्यासाठी सीएनजी स्टेशनवर तासनतास रांगेत उभे राहाल. अशा परिस्थितीत ही बातमी तुम्हाला नक्कीच दिलासा देईल. होय, देशाची आर्थिक राजधानी मुंबईत (Mumbai) लवकरच लोकांना त्यांच्या दारात सीएनजी मिळू शकणार आहे.

Advertisement

मोबाईल सीएनजी स्टेशन उघडले जातील
ऊर्जा वितरण स्टार्टअप ‘द फ्युएल डिलिव्हरी’ ने महानगर गॅस लिमिटेडसोबत स्वारस्य पत्र (LOI) वर स्वाक्षरी केली आहे, ज्या अंतर्गत शहरातील मोबाईल CNG स्टेशन (मोबाइल CNG स्टेशन) स्थापन केले जातील.

Advertisement

दारात इंधन वितरित केले जाईल
मोबाईल सीएनजी स्टेशनच्या मदतीने ग्राहकांना त्यांच्या दारात इंधन (सीएनजी डिलिव्हरी) पोहोचवले जाईल. द फ्युएल डिलिव्हरीने दिलेल्या निवेदनात असे म्हटले आहे की ही सेवा 24 तास आणि दररोज (24×7) उपलब्ध असेल. याद्वारे सीएनजीवर चालणाऱ्या ऑटो रिक्षा, कॅब, कार आणि व्यावसायिक वाहने, स्कूल बस आणि इतर वाहनांची इंधनाची गरज भागवली जाईल.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

लांबलचक रांगांपासून सुटका होईल
ही सेवा सुरू झाल्याने ग्राहकांना सीएनजीसाठी लांबच लांब रांगेत उभे राहावे लागणार नाही. स्टार्टअपने सांगितले की, मुंबईत दोन मोबाईल सीएनजी स्टेशन चालवण्यास एमजीएल (महानगर गॅस लिमिटेड) कडून मान्यता मिळाली आहे. येत्या तीन महिन्यांत मुंबईतील सायन आणि महापे येथून ही सेवा सुरू होणार आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply