Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IND vs SA: वेगवान गोलंदाज करणार चमत्कार; जाणुन घ्या भारताची संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन

मुंबई –  भारत आणि दक्षिण आफ्रिका (IND vs SA) यांच्यातील दुसरा T20 आंतरराष्ट्रीय सामना 12 जून 2022 रोजी कटक येथील बाराबती स्टेडियमवर खेळवला जाणार आहे. 9 जून 2022 रोजी नवी दिल्लीतील अरुण जेटली स्टेडियमवर खेळल्या गेलेल्या पहिल्या T20 मध्ये दक्षिण आफ्रिकेचा 7 गडी राखून पराभव केला. अशा प्रकारे ते मालिकेत 1-0 ने आघाडीवर आहेत. दक्षिण आफ्रिकेचा दुसरा सामनाही जिंकून मालिकेत भक्कम आघाडी घेण्याचा टेंबा बावुमाचा प्रयत्न असेल.

Advertisement

त्याचबरोबर ऋषभ पंतच्या (Rishabh pant) नेतृत्वाखालील टीम इंडियाचा कटकमध्ये दक्षिण आफ्रिकेला पराभूत करून मालिका बरोबरीत आणण्याकडे लक्ष असेल. पहिल्या सामन्यात भारताने फलंदाजीत चांगली कामगिरी केली. त्याने 20 षटकात 211 धावा केल्या. इशान किशनने 48 चेंडूत 76 धावा केल्या. मात्र, डेव्हिड मिलर आणि रॉसी व्हॅन डर ड्युसेन यांच्या नाबाद 131 धावांच्या भागीदारीने भारताच्या हातून विजय हिसकावून घेतला.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

सामन्याच्या दिवशी तापमान 32 अंश सेल्सिअसच्या आसपास राहण्याची शक्यता आहे. खेळादरम्यान पावसाची शक्यता नाही. बाराबती स्टेडियमची खेळपट्टी तटस्थ विकेट मानली जाते. जे फलंदाज आणि गोलंदाज दोघांनाही चांगली मदत करेल अशी अपेक्षा आहे.

Loading...
Advertisement

भारतीय संघ दुसऱ्या T20 सामन्यात फारसा बदल करण्याच्या स्थितीत दिसत नाही, कारण पहिल्या T20 मध्येही ते मजबूत प्लेइंग इलेव्हनसह मैदानात उतरले होते. दुसरा सामना सायंकाळी 7 वाजता सुरू होणार आहे. टॉसची वेळ संध्याकाळी 6:30 आहे.

Advertisement

या सामन्यात दोन्ही संघ या खेळाडूंसोबत जाऊ शकतात.
भारताची संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन: इशान किशन, ऋतुराज गायकवाड, श्रेयस अय्यर, ऋषभ पंत (सीअँडडब्ल्यू), हार्दिक पांड्या, दिनेश कार्तिक, अक्षर पटेल, हर्षल पटेल, भुवनेश्वर कुमार, आवेश खान, युझवेंद्र चहल.

Advertisement

दक्षिण आफ्रिकेची संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन: क्विंटन डी कॉक (विकेटकीपर), टेम्बा बावुमा (क), रॉसी व्हॅन डेर ड्युसेन, डेव्हिड मिलर, ट्रिस्टन स्टब्स, ड्वेन प्रिटोरियस, वेन पारनेल, कागिसो रबाडा, केशव महाराज, एनरिक नॉर्टजे, तबरेझ शम्सी.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply