Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

टीम इंडियासाठी Good News; मुंबई इंडियन्सने केली ‘ही’ मोठी घोषणा

मुंबई –  भारतीय क्रिकेट (Team India) चाहत्यांसाठी एक आनंदाची बातमी समोर आली आहे. एक दिग्गज भारतीय क्रिकेटर लवकरच पिता होणार आहे. मुंबई इंडियन्सने (Mumbai Indians) सोशल मीडियावर (Social media) एक फोटो शेअर करून चाहत्यांना ही आनंदाची बातमी दिली आहे.

Advertisement

हे भारतीय खेळाडू वडील होणार आहेत
भारताचा वेगवान गोलंदाज विनय कुमार (Vinay Kumar) लवकरच पिता होणार आहे. विनय कुमार अनेक दिवसांपासून आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटपासून दूर आहे, मात्र तो पुन्हा एकदा प्रसिद्धीच्या झोतात आला आहे. विनय कुमार 2020 पासून देशांतर्गत सामन्यांपासून दूर आहे. विनय कुमार त्याच्या घातक गोलंदाजीसाठी ओळखला जातो, परंतु 2013 पासून तो टीम इंडियाचा भाग नाही.

Advertisement

मुंबई इंडियन्सने चाहत्यांना माहिती दिली
मुंबई इंडियन्सने त्यांच्या ट्विटर हँडलवरून चाहत्यांना विनय कुमारचे वडील होणार असल्याची गोड बातमी दिली आहे. मुंबई इंडियन्सने विनय कुमार आणि त्याची पत्नी रिचा सिंग यांचा एक फोटो शेअर केला आहे, ज्यामध्ये रिचा गरोदर असून ती एका मुलाला जन्म देणार असल्याचे स्पष्टपणे दिसत आहे. त्याबद्दल मुंबई इंडियन्सनेही या दोघांचे अभिनंदन केले आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

टीम इंडियाचा प्रवास काही खास नव्हता
विनय कुमारने टीम इंडियासाठी 1 कसोटी, 31 एकदिवसीय आणि 9 टी-20 सामने खेळले आहेत. विनयने ऑक्टोबर 2013 मध्ये ऑस्ट्रेलियाविरुद्ध शेवटचा टी-20 आंतरराष्ट्रीय सामना खेळला होता. विनय कुमार हे भारताच्या देशांतर्गत क्रिकेटमधील एक प्रसिद्ध नाव आहे, तो कर्नाटककडून खेळतो. विनय कुमारची पत्नी रिचा सिंग बेंगळुरू येथील इंटिग्रिटी स्पोर्ट्स कंपनीची संचालक आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply