Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

अर्र… आता ‘हे’ सोशल मीडिया APP वापरण्यासाठी द्यावे लागणार पैसे! जाणुन घ्या डिटेल्स

मुंबई : एकमेकांशी कनेक्ट राहण्यासाठी, आम्ही अनेक सोशल मीडिया अॅप्स (Social media APP) वापरतो, त्यापैकी सर्वात लोकप्रिय चॅटिंग प्लॅटफॉर्म आहेत. या चॅटिंग अॅप्समध्ये व्हॉट्सअॅप (WhatsApp) आणि टेलिग्रामसारख्या (Telegram) नावांचा समावेश आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की टेलीग्राम अॅप येत्या काही दिवसांत नवीन सबस्क्रिप्शन प्लॅन घेऊन येत आहे, ज्यामुळे तुम्हाला अॅपची काही खास वैशिष्ट्ये वापरण्यासाठी पैसे द्यावे लागतील. त्याबद्दल अधिक जाणून घेऊया..

Advertisement

टेलिग्राम प्रीमियम सबस्क्रिप्शन पर्याय आणत आहे
काही काळापूर्वी अशी बातमी आली होती की चॅटिंग प्लॅटफॉर्म टेलिग्राम सबस्क्रिप्शन प्लॅनसह येत आहे, याचा अर्थ या अॅपची अनेक वैशिष्ट्ये वापरण्यासाठी तुम्हाला पैसे द्यावे लागतील. या नव्या सेवेला टेलिग्राम प्रीमियम असे नाव देण्यात आले आहे. आता बातमी आली आहे की, Telegram Premium ची सेवा या महिन्यात म्हणजेच जून 2022 मध्ये सुरू होणार आहे.

Advertisement

या वैशिष्ट्यांसाठी पैसे द्यावे लागतील
आम्‍ही तुम्‍हाला सांगूया की टेलीग्रामचे कोणते फिचर्स प्रीमियम ऑप्शन अंतर्गत येतात आणि यापैकी कोणत्या फीचरसाठी तुम्हाला पैसे द्यावे लागतील. तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, या मेसेजिंग अॅपचे सीईओ, दुरोव यांनी सांगितले आहे की, सध्या टेलिग्रामवर जे फीचर्स दिले जात आहेत, वापरकर्त्यांना त्यांचे पैसे द्यावे लागणार नाहीत. टेलीग्राम प्रीमियमसाठी नवीन वैशिष्ट्ये सादर केली जात आहेत आणि वापरकर्त्यांना ते वापरण्यासाठी सशुल्क सदस्यता घ्यावी लागेल.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

तुम्ही टेलीग्राम प्रीमियमचे सदस्यत्व घेतले नसले तरीही, तुम्ही अनेक वैशिष्ट्ये वापरण्यास आणि प्रीमियम वापरकर्त्यांनी पाठवलेले मोठे दस्तऐवज, मीडिया आणि स्टिकर्स पाहण्यास सक्षम असाल. जूनमध्ये ही सेवा कधी लागू होणार आणि त्यासाठी किती खर्च येईल याची तारीख अद्याप जाहीर करण्यात आलेली नाही.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply