Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IND vs SA: टीम इंडियासाठी मोठी बातमी; ‘हा’ दमदार अष्टपैलू पुन्हा मैदानात

मुंबई –  दक्षिण आफ्रिका मालिकेपूर्वी (South Africa Series) टीम इंडियासाठी (Team India) एक मोठी आनंदाची बातमी समोर आली आहे. टीम इंडियाचा धडाकेबाज अष्टपैलू खेळाडू दुखापतीनंतर मैदानात परतला आहे. हा खेळाडू बऱ्याच दिवसांपासून टीम इंडियातून बाहेर होता आणि दुखापतीमुळे तो आयपीएल खेळू शकला नव्हता. टी-20 विश्वचषकापूर्वी (T-20 World Cup) या खेळाडूचे पुनरागमन संघासाठी चांगले संकेत असू शकतात.

Advertisement

हा अष्टपैलू खेळाडू मैदानात परतला
टीम इंडिया आणि चेन्नई सुपर किंग्जचा (CSK) अष्टपैलू खेळाडू दीपक चहर (Deepak chahar) दुखापतीमुळे बराच काळ क्रिकेटपासून दूर होता, मात्र तो मैदानात परतला आहे. त्याने अलीकडेच त्याच्या सरावाचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर केला आहे, ज्यामध्ये तो फलंदाजी करताना दिसत आहे. फेब्रुवारीमध्ये वेस्ट इंडिजविरुद्धच्या भारताच्या T20 मालिकेदरम्यान 29 वर्षीय खेळाडूला दुखापत झाली होती. त्याला हॅमस्ट्रिंगची दुखापत झाली होती.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

संघात परतण्यास वेळ लागेल
यंदाच्या मेगा लिलावात चेन्नई सुपर किंग्जने दीपकला 14 कोटी रुपयांना विकत घेतले, मात्र दुखापतीमुळे तो संपूर्ण हंगामासाठी आयपीएलमधून बाहेर होता. दुखापतीनंतर आता तंदुरुस्ती मिळवून 2022 च्या टी 20 विश्वचषक स्पर्धेसाठी स्वत:ला उपलब्ध करून देण्याचा त्याचा प्रयत्न असेल. दीपक चहरही पाठीच्या दुखापतीशी झुंज देत असल्याने त्याच्यासाठी हे सोपे जाणार नाही, त्यामुळे तो किती दिवस पूर्णपणे तंदुरुस्त होईल हे सांगणे कठीण आहे.

Advertisement

नुकतेच प्रेयसीसोबत लग्न केले
दीपक चहरने नुकतेच लग्नगाठ बांधली आहे. प्रदीर्घ संबंधानंतर 1 जून रोजी त्याने गर्लफ्रेंड जया भारद्वाजसोबत सात फेरे घेतले. 3 जून रोजी दीपकच्या लग्नासाठी दिल्लीत रिसेप्शन पार्टीचे आयोजन करण्यात आले होते. रिसेप्शनच्या फोटोंमध्ये टीम इंडियाचे अनेक खेळाडू दिसले. या जोडप्याचे नाते बरेच दिवस चर्चेत होते. IPL 2021 मध्ये पंजाब आणि CSK यांच्यात झालेल्या सामन्यानंतर दीपक चहरने जयाला मैदानात प्रपोज केले.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply