Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

‘त्या’ पत्रमागे पत्रामागे लॉरेन्स बिश्नोईचा हात?; चौकशीदरम्यान केला ‘हा’ धक्कादायक खुलासा

मुंबई – बॉलीवूडचा (Bollywood) सुपरस्टार सलमान खानच्या (Salman Khan) घराबाहेर एक धमकीचे पत्र सापडले आहे, ज्यामध्ये तुमची (सलमान खान) अवस्थाही मूसवालासारखी (Sidhu Musewala) होईल. हे पत्र मिळाल्यानंतर एकच खळबळ उडाली. मुंबई पोलिसांसह दिल्ली पोलिसही तपासात सहभागी असून या प्रकरणामध्ये गँगस्टर लॉरेन्स बिश्नोईची (Lawrence Bishnoi) चौकशी करण्यात आली.

Advertisement

दिल्ली पोलिसांच्या स्पेशल सेलने केलेल्या चौकशीत लॉरेन्स बिश्नोईने या पत्रात आपला हात नसल्याचे म्हटले आहे. ही धमकी कोणी दिली हे माहित नसल्याचे त्यांनी सांगितले. पत्रात एलबी आणि जीबी लिहिले होते, जीबी म्हणजे गोल्डी ब्रार. लॉरेन्स बिश्नोई म्हणतो की, गोल्डीचे सलमानशी कोणतेही वैर नाही.

Advertisement

दिल्ली पोलिसांच्या म्हणण्यानुसार, त्याच्या (गोल्डी ब्रार) नावाने कोणीतरी दुष्कृत्य केले असावे किंवा ते इतर कोणत्यातरी टोळीचे काम असावे. पंजाबी गायक मूसवाला यांची गेल्या महिन्यात हत्या झाली होती. कॅनडाचा गँगस्टर गोल्डी ब्रार याने मुसेवाला यांच्या हत्येची जबाबदारी स्वीकारली आहे.

Advertisement

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, सलमान खानचे वडील सलीम खान यांना हे पत्र एका बेंचवर सापडले जेथे तो रोज जॉगिंग केल्यानंतर बसतो. त्यात जीबी आणि एलबीचा उल्लेख आहे. GB चा अर्थ गोल्डी ब्रार असा असू शकतो, नंतरचा शब्द विशेष सेलच्या ताब्यात असलेल्या लॉरेन्स बिश्नोईच्या संदर्भासारखा वाटतो.

Loading...
Advertisement

सलमानची सुरक्षा वाढवण्यात आली आहे

Advertisement

मात्र, या पत्रामागे बिष्णोईचा हात आहे की कोणीतरी त्यांच्या नावाचा वापर करून गैरप्रकार घडवून आणले आहेत हे कळू शकलेले नाही.मुंबईचे पोलीस आयुक्त संजय पांडे म्हणाले की, आम्ही धमकीची गांभीर्याने दखल घेत आवश्यक ती पावले उचलू. अभिनेत्याच्या सुरक्षेबाबत आम्ही सार्वजनिकपणे भाष्य करू शकत नाही.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

दरम्यान, सलमान खानची सुरक्षा वाढवण्यात आली आहे. पोलिस सलमानच्या घराबाहेर लावण्यात आलेल्या सीसीटीव्ही फुटेजची चौकशी करत आहेत. पोलिसांनी गुन्हा दाखल केला असून तपास सुरू आहे. 2011 मध्ये ‘रेडी’ चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान लॉरेन्स बिश्नोईने सलमान खानवर हल्ल्याची योजना आखली होती, परंतु शस्त्रास्त्रांच्या समस्येमुळे तो अयशस्वी झाला. त्यानंतर गँगस्टर नरेश शेट्टीला अभिनेत्यावर हल्ला करण्याचे काम सोपवण्यात आले.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply