Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

मोठी बातमी..! सलमान खानच्या घरी पोलीस दाखल; जाणुन घ्या संपूर्ण प्रकरण

मुंबई –   महाराष्ट्राच्या गृह विभागाने अभिनेता सलमान खान (Salman Khan) आणि त्याचे वडील सलीम खान (Salim Khan) यांच्या सुरक्षेत वाढ केली आहे. यावेळी काही अधिकारी सलमान खानच्या घरी पोहोचले आहेत. काल म्हणजेच 5 जून रोजी सलमान आणि सलीम खान यांना धमकीचे पत्र पाठवण्यात आले होते. त्यानंतर आता म्हणजेच सोमवारी पोलिसांनी तपास सुरू केला आहे.

Advertisement

सिद्धू मुसेवालाच्या हत्येनंतर (Sidhu Musewala Murder) आता बॉलिवूड (Bollywood) अभिनेता सलमान खान आणि त्याचे वडील सलीम खान यांना जीवे मारण्याच्या धमक्या आल्या आहेत. सलीम खान यांना धमकीचे पत्र मिळाले असून, त्यानंतर मुंबई पोलिसांनी कारवाई केली आहे. या संदर्भात मुंबई पोलिसांनी अज्ञातांविरुद्ध एफआयआर नोंदवून तपास सुरू केला आहे. मुंबई पोलिसांनी आपल्या निवेदनात म्हटले आहे की, “सलमान खानचे वडील सलीम खान यांच्या सुरक्षा कर्मचार्‍यांना हे पत्र सापडले. सलीम खान त्यांच्या सुरक्षा कर्मचार्‍यांसह त्याच रस्त्यावर दररोज मॉर्निंग वॉकसाठी जातात. क्वचितच विश्रांतीसाठी थांबले आहे. हे पत्र शोधण्यासाठी एकच खळबळ उडाली आहे. सुरक्षा कर्मचाऱ्यांनी हे पत्र सलीम खान यांना दिले.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

  हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की अलीकडेच पंजाबी गायक सिद्धू मुसेवाला यांची भरदिवसा गोळ्या घालून हत्या करण्यात आली होती, त्यानंतर दिल्लीच्या तिहार तुरुंगात बंद असलेले गँगस्टर लॉरेन्स बिश्नोईचे नाव मीडियासमोर आले होते. ब्लॅकबक प्रकरणानंतर लॉरेन्स बिश्नोईने सलमान खानला जीवे मारण्याची धमकी दिली होती.

Advertisement

याबाबत लॉरेन्स बिश्नोई म्हणाला, “मी अजून काही केले नाही, पण जेव्हा मी सलमान खानला मारेन, तेव्हा तुम्हाला कळेल, या क्षणी मला अनावश्यक गोष्टींमध्ये ओढले जात आहे”. हरणाची शिकार करून सलमान खानने चांगले केले नाही, असे लॉरेन्सचे म्हणणे आहे. बिष्णोई समाजात हरणांना अत्यंत पवित्र मानतात, त्यामुळे काळवीट प्रकरणात सलमानचे नाव आल्यावर गुंडाने त्याला जीवे मारण्याची धमकी दिली.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply