Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

करण जोहर पुन्हा अडचणीत: ‘त्या’ पार्टीमध्ये कोरोनाने घातला धुमाकूळ?; अनेक चर्चांना उधाण

मुंबई –  नुकतीच करण जोहरच्या (Karan Johar) बर्थडे पार्टीचे (Birthday Party) आयोजन करण्यात आले होते. या पार्टीला बॉलिवूडमधील (Bollywood) जवळपास सर्वच स्टार्सनी हजेरी लावली होती आणि आता या पार्टीबाबत एक धक्कादायक बातमी समोर येत आहे. करणच्या पार्टीमध्ये पुन्हा एकदा कोरोनाने (Corona Virus) धुमाकूळ घातला असून 50 ते 55 जणांना कोरोनाची लागण झाल्याचा दावा एका अहवालात केला जात आहे.

Advertisement

50-55 जणांना कोरोना झाला आहे
करण जोहरने नुकताच त्याचा 50 वा वाढदिवस साजरा केला. या पार्टीत हृतिक रोशन, शाहरुख खान, कतरिना कैफ, कियारा अडवाणी, जान्हवी कपूर, मलायका अरोरा आणि करीना कपूर खान असे सर्व स्टार्स उपस्थित होते. पण आता या पार्टीशी संबंधित एक मोठी बातमी समोर येत आहे. बॉलिवूड हंगामाच्या रिपोर्टनुसार, करण जोहरच्या या ग्रँड पार्टीत पाहुणे म्हणून आलेल्या 50 ते 55 लोकांना कोरोना संसर्ग झाला आहे.

Advertisement

कार्तिकला असाच कोरोना झाला
बॉलीवूड हंगामाच्या या अहवालानुसार, हे स्टार्स निंदेच्या भीतीने कोविड पॉझिटिव्ह असल्याचे उघड करत नाहीत. रिपोर्टमध्ये असा दावा केला जात आहे की बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील करण जोहरच्या अनेक जवळच्या मित्रांना पार्टीत कोविडची लागण झाली आहे. तथापि, त्यापैकी बरेच जण ते कोविड पॉझिटिव्ह असल्याचे उघड करत नाहीत. बाकी स्टार्समध्ये हा संसर्ग कोणाच्या माध्यमातून पसरला हे सांगणे कठीण असले तरी, कार्तिक आर्यनसोबत चित्रपटाचे प्रमोशन करणाऱ्या एका अभिनेत्रीच्या माध्यमातून हा संसर्ग व्हायरल झाल्याचे अहवालात सांगण्यात आले आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

आदित्यलाही कोरोनाची लागण झाली आहे
यापूर्वी अक्षय कुमार, कार्तिक आर्यन आणि आदित्य रॉय कपूर यांसारख्या स्टार्सना कोरोना झाला होता आणि त्यांनी सोशल मीडियावर याबाबत माहितीही दिली होती.अक्षय आता बरा होऊन परतला आहे पण कार्तिक आणि आदित्य सध्या घरी आहेत.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply