Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

‘या’ दमदार ऑल राऊंडरला वनडे संघात संधी देऊ नये!रवी शास्त्रींचा धक्कादायक वक्तव्य

मुंबई –  9 जूनपासून टीम इंडियाला (Team India) दक्षिण आफ्रिकेविरुद्ध (IND vs SA) 5 सामन्यांच्या T20 मालिकेतही सामोरे जावे लागणार आहे. या मालिकेसाठी अनेक युवा खेळाडूंना संधी मिळाली असून काहींचे संघात पुनरागमनही झाले आहे. त्याचवेळी टीम इंडियाचे माजी प्रशिक्षक रवी शास्त्री (Ravi Shastri) यांनीही या मालिकेत संघाचा भाग असलेल्या एका खेळाडूबद्दल मोठी माहिती दिली आहे. या खेळाडूला एकदिवसीय क्रिकेटपासून दूर ठेवण्याची गरज आहे, असे त्याचे मत आहे.

Advertisement

या खेळाडूला वनडेमध्ये न खेळवण्याचा सल्ला
भारताचे माजी प्रशिक्षक रवी शास्त्री यांनी दक्षिण आफ्रिकेपूर्वी टीम इंडियाला मोठा सल्ला दिला आहे. या मालिकेत संघाचा सर्वात मजबूत अष्टपैलू खेळाडू हार्दिक पांड्याने (Hardik Pandya) पुनरागमन केले आहे. IPL 2022 मध्ये हार्दिक पांड्याने गुजरात टायटन्सचे (Gujarat Titans) नेतृत्व करताना अप्रतिम कामगिरी केली. रवी शास्त्री यांनी हार्दिकबद्दल सांगितले आहे की, या वर्षाच्या अखेरीस होणाऱ्या टी-20 विश्वचषकापूर्वी पुढील काही महिने त्याने फक्त टी-20 क्रिकेट खेळावे. त्याच्या फिटनेसची काळजी घेण्याची गरज आहे.

Advertisement

वनडे खेळण्याचा धोका पत्करू नका
रवी शास्त्री यांनी नुकतेच स्टार स्पोर्ट्सशी बोलताना हार्दिक पांड्याबद्दल सांगितले की, ‘हार्दिक पंड्या माझ्यासाठी फलंदाज किंवा अष्टपैलू म्हणून संघात पुनरागमन करेल. मला वाटत नाही की तो इतका दुखापतग्रस्त आहे की तो 2 षटकेही टाकू शकत नाही. त्याला पुरेशी विश्रांती मिळाली आहे आणि ती सुरू ठेवली पाहिजे. वर्ल्ड कपमध्ये जाण्यासाठी त्याने फक्त टी-20 क्रिकेट खेळावे. त्याने वनडे खेळण्याचा धोका पत्करू नये.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

IPL 2022 मध्ये शानदार पुनरागमन
हार्दिक पांड्याने आपला शेवटचा टी20 सामना 8 नोव्हेंबर रोजी विश्वचषकातच निमिबियाविरुद्ध खेळला होता. या सामन्यानंतर तो आयपीएल 2022 मध्ये दिसला. आयपीएलच्या या मोसमात त्याने 131 च्या स्ट्राईक रेटने 487 धावा केल्या आणि 8 विकेट्सही घेतल्या. दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या मालिकेत सर्वांच्या नजरा पांड्यावर असतील. या मालिकेत तो चांगला खेळेल अशी सर्व चाहत्यांची अपेक्षा आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply