Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

पंकजा मुंडेंचा पुन्हा भाजप नेतृत्वाला इशारा?; म्हणाले,फायदा करून घेणे हा..

मुंबई- जी काही संधी मिळेल, तिचा पुरेपूर फायदा करून घेतला पाहिजे, असे मत भाजप (BJP) नेत्या पंकजा मुंडे (Pankaja Munde) यांनी शुक्रवारी व्यक्त केले. त्यांना महाराष्ट्र विधानपरिषद (Maharashtra Legislative Council) किंवा राज्यसभेचे सदस्य (Rajyasabha member) बनवता येईल का, असा प्रश्न मुंडे यांना विचारला असता त्यांनी हे वक्तव्य केले.

Advertisement

महाराष्ट्राच्या माजी मंत्री पंकजा त्यांचे वडील गोपीनाथ मुंडे यांच्या पुण्यतिथीनिमित्त त्यांना श्रद्धांजली वाहण्यासाठी बीड जिल्ह्यातील परळी या त्यांच्या मूळ गावी होत्या. ते म्हणाले, ‘जनतेची इच्छा हीच माझी ताकद आहे. पक्षाने काय निर्णय घेतला आहे, हे लवकरच कळेल. संधीची अपेक्षा करणे हा माझा स्वभाव नाही आणि त्यासाठी मी धडपडही करत नाही. पण उपलब्ध संधीचा पुरेपूर फायदा करून घेणे हा माझा स्वभाव आहे.’ पंकजा मुंडे म्हणाल्या- लोक माझ्या वडिलांवरचे प्रेम व्यक्त करण्यासाठी गोपीनाथगडमध्ये येतात माझे भाषण ऐकण्यासाठी नाही.

Advertisement

ऑल इंडिया मजलिस-ए-इत्तेहादुल मुसलमीनचे (AIMIM) खासदार इम्तियाज जलील (Imtiyaz Jaleel)यांनी औरंगाबाद येथील रुग्णालयाला गोपीनाथ मुंडे यांचे नाव देण्याच्या प्रस्तावावर पंकजा म्हणाल्या, “त्यांनी महाराष्ट्र विधानसभेतही हा मुद्दा उपस्थित केला होता.” गोपीनाथ मुंडे स्मारकासाठी मी कोणाचीही मदत मागितली नाही आणि स्वत: ते बसवले. मात्र रुग्णालयाला गोपीनाथ मुंडे यांचे नाव दिल्यास माझ्यासाठी अभिमानाची बाब असेल.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

विशेष म्हणजे 10 जून रोजी होणाऱ्या राज्यसभा निवडणुकीसाठी भाजपने केंद्रीय मंत्री पियुष गोयल, कोल्हापूरचे माजी खासदार धनंजय महाडिक आणि अनिल बोराडे यांना उमेदवारी जाहीर केली आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply