Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

अर्र.. ‘हा’ धाकड़ ओपनर आता टीम इंडियात दिसणार नाही! मित्रानेच केला पत्ता कट

मुंबई – आयपीएलनंतर (IPL) आता टीम इंडियाची (Team India) खरी परीक्षा सुरू होणार आहे. संघाला 9 जूनपासून दक्षिण आफ्रिकेविरुद्ध (South Africa) खेळायचे आहे, या मालिकेनंतर भारतीय संघ इंग्लंडलाही (England) जाणार आहे. या दोन्ही मालिकेसाठी संघही जाहीर करण्यात आले आहेत. एक खेळाडू ज्याला इंग्लंडविरुद्धच्या एकमेव कसोटीत स्थान मिळाले नाही, जो गेल्या कसोटी हंगामात टीम इंडियाच्या प्लेइंग इलेव्हनचा भाग होता.

Advertisement

हा खेळाडू टीम इंडियाच्या बाहेर होता
कसोटी सामन्यासाठी निवड समितीने जुन्या आणि अनुभवी खेळाडूंवरच विश्वास दाखवला आहे. चेतेश्वर पुजाराचेही संघात पुनरागमन झाले आहे, मात्र सलामीवीर मयंक अग्रवालला संघातून बाहेरचा रस्ता दाखवण्यात आला आहे. टीम इंडियाची शेवटची कसोटी मालिका श्रीलंकेविरुद्ध खेळली गेली होती. या मालिकेत मयंक अग्रवालने रोहित शर्मासोबत सलामी दिली. श्रीलंकेविरुद्ध तो पूर्णपणे फ्लॉप झाला, त्यामुळे त्याला संघातून वगळण्यात आले आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

श्रीलंकेविरुद्ध खराब कामगिरी
केएल राहुलच्या दुखापतीमुळे मयंक अग्रवालला श्रीलंकेविरुद्धच्या भारताच्या कसोटी संघात सलामीवीर म्हणून स्थान मिळाले. या कसोटी मालिकेतील 3 डावात मयंकने 19.66 च्या सरासरीने केवळ 59 धावा केल्या. या खराब कामगिरीनंतर मयंकची कसोटी संघातून बाहेर जाणार हे जवळपास निश्चित झाले होते. केएल राहुल आणि रोहित शर्मा ही सलामीची जोडी तिन्ही फॉरमॅटमध्ये भारताची आवडती सलामी जोडी बनली आहे, त्यामुळे मयंकसाठी पुनरागमन करणे कठीण होणार आहे.

Advertisement

इंग्लंड दौऱ्यासाठी टीम इंडिया
रोहित शर्मा (कर्णधार), केएल राहुल (उपकर्णधार), शुभमन गिल, विराट कोहली, श्रेयस अय्यर, हनुमा विहारी, चेतेश्वर पुजारा, ऋषभ पंत (विकेटकीपर), केएस भरत (विकेटकीपर), रवींद्र जडेजा, आर अश्विन, शार्दुल ठाकूर, मोहम्मद शमी, जसप्रीत बुमराह, मोहम्मद सिराज, उमेश यादव, प्रसिद्ध कृष्णा.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply