Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

..तर आमचे कार्यकर्तेही शांत बसणार नाही; ‘त्या’ प्रकरणात चंद्रकांत पाटलांचा ठाकरे सरकारला इशारा

मुंबई –  महाराष्ट्र भाजपचे (BJP) प्रमुख चंद्रकांत पाटील (Chandrkant Patil) यांनी राज्यातील सत्ताधारी आघाडीवर भाजप नेत्यांवर (किरीट सोमय्या आणि मोहित कंबोज) हल्ला केल्याचा आरोप केला आहे. त्याचबरोबर आपल्या पक्षाचे कार्यकर्तेही गप्प बसणार नाहीत, असा इशाराही त्यांनी दिला.

Advertisement

पाटील म्हणाले, “किरीट सोमय्या यांच्यावरील हल्ला हा केवळ धमकी देण्याचा प्रयत्न नव्हता तर त्यांना जीवे मारण्याचा प्रयत्न होता. ही घटना पोलिस ठाण्याच्या आवारात घडली. आता एमव्हीए सरकार पोलिसांसमोर हिंसा करत आहे. तुम्ही केरळप्रमाणे महाराष्ट्रात आहात का? किंवा बंगालसारखी? परिस्थिती निर्माण करायची आहे.

Advertisement

पुढे भाजप नेते चंद्रकांत पाटील म्हणाले की, “दिवसापूर्वी मोहित कंबोज यांच्यावरही हल्ला झाला होता. राज्य प्रशासनाने पोलिसांच्या मदतीने कायदा व सुव्यवस्थेशी खेळल्यास भाजप असाच प्रत्युत्तर देईल. आमचे कार्यकर्ते गप्प बसणार नाहीत.”

Advertisement

दगडफेक प्रकरणी अज्ञात व्यक्तीविरुद्ध एफआयआर दाखल
खार पोलीस ठाण्याजवळ भाजपचे माजी खासदार किरीट सोमय्या यांच्या गाडीवर दगडफेक केल्याप्रकरणी मुंबई पोलिसांनी रविवारी एका अज्ञात व्यक्तीविरुद्ध एफआयआर नोंदवला. अधिकाऱ्याने सांगितले की, सोमय्या यांनी एफआयआरची प्रत घेण्यास नकार दिला कारण ते या प्रकरणात पोलिसांनी लावलेल्या कलमांवर समाधानी नव्हते.

Loading...
Advertisement

आंदोलकांनी कारवर बूट आणि पाण्याच्या बाटल्या फेकल्या
राणा दाम्पत्याने महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांच्या ‘मातोश्री’ निवासस्थानाबाहेर हनुमान चालीसाचे पठण करण्याचे आवाहन केल्याने शिवसेना समर्थक संतप्त झाले होते. पोलीस ठाण्याबाहेर जमलेल्या शिवसेना समर्थकांनी सोमय्या यांच्या दौऱ्याविरोधात निदर्शने करत घोषणाबाजी केली. ते पोलिस स्टेशनमधून एसयूव्हीमध्ये जात असताना काही आंदोलकांनी त्याच्या कारवर बूट आणि पाण्याच्या बाटल्या फेकल्या.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

मोहित कंबोज यांच्यावर हल्ला, गाडीची तोडफोड
याआधी भाजप नेते मोहित कंबोज यांनी मुंबईत एका लग्न समारंभातून घरी परतत असताना त्यांच्यावर हल्ला झाल्याचा आरोप केला होता. व्हिडीओ ट्विटरवर पोस्ट करत कंबोज म्हणाले, “मी एका लग्नात सहभागी होण्यासाठी गेलो होतो. घरी परतत असताना कलानगर भागातील एका रोड सिग्नलवर माझे वाहन थांबले. अचानक शेकडोच्या जमावाने माझ्या वाहनावर हल्ला करून त्याची काच फोडली. दरवाजाचे हँडल देखील तुटलेले आहेत.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply