Take a fresh look at your lifestyle.

हार्दिक पांड्या करणार कमबॅक अन्.. ‘हा’ खेळाडू होणार टीम इंडियातून आऊट

मुंबई-  IPL 2022 च्या शानदार समाप्तीनंतर, चाहत्यांना आता भारत आणि दक्षिण आफ्रिका (IND vs SA) यांच्यातील पाच सामन्यांची T20 मालिका पाहायला मिळणार आहे. उभय संघांमधील ही मालिका 9 जून ते 19 जून दरम्यान खेळवली जाणार आहे. या मालिकेत निवड समितीने दिनेश कार्तिक (Dinesh Karthik) , हार्दिक पांड्यासारख्या (Hardik Pandya) खेळाडूंना संघात परत आणले आहे. पंड्याचे संघातील आगमन हे बलाढ्य खेळाडूसाठी मोठे धोक्याचे ठरणार आहे. हा खेळाडू गेल्या काही काळापासून संघाच्या प्लेइंग इलेव्हनचा वारंवार भाग आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

पंड्या या खेळाडूसाठी धोका
2021 च्या T20 विश्वचषकानंतर हार्दिक पांड्या पहिल्यांदाच टीम इंडियाचा भाग बनला आहे. युवा अष्टपैलू खेळाडू व्यंकटेश अय्यर पंड्याच्या दुखापतीनंतर काही काळ टीम इंडियाचा भाग बनत होता. मात्र आफ्रिकेविरुद्धच्या मालिकेत हार्दिक पांड्याचे पुनरागमन झाले आहे. अशा परिस्थितीत हार्दिक पांड्याशिवाय प्लेइंग इलेव्हनमध्ये स्थान मिळवणे व्यंकटेश अय्यरसाठी खूप कठीण असेल.

Advertisement

अय्यर खराब फॉर्मशी झुंजत आहे
आयपीएल 2022 मध्ये कोलकाता नाईट रायडर्स (KKR) कडून खेळताना व्यंकटेश अय्यर खराब फॉर्ममध्ये झुंजताना दिसला. व्यंकटेश अय्यरने IPL 2022 मध्ये खेळल्या गेलेल्या 12 सामन्यांमध्ये 16.55 च्या सरासरीने केवळ 182 धावा केल्या. या मोसमात त्याच्या बॅटने फक्त 1 अर्धशतक झळकावले. व्यंकटेश अय्यरने टीम इंडियासाठी 2 एकदिवसीय आणि 9 टी-20 सामने खेळले आहेत, या एकदिवसीय सामन्यांमध्ये त्याने 12.00 च्या सरासरीने 24 धावा केल्या आहेत. त्याचवेळी, त्याने टी-20 मध्ये 133 धावा केल्या आहेत आणि 5 विकेट्स देखील घेतल्या आहेत.

Advertisement

पंड्या आयपीएल 2022 चा चॅम्पियन बनला
हार्दिक पांड्या कर्णधार म्हणून पहिल्याच आयपीएल हंगामात चॅम्पियन बनला. IPL 2022 मध्ये हार्दिक पांड्याची कामगिरी चांगलीच होती. त्याने या मोसमात 131 च्या स्ट्राईक रेटने 487 धावा केल्या आणि 8 विकेट्सही घेतल्या. हार्दिकने अंतिम सामन्यातही स्वबळावर संघाला विजय मिळवून दिला होता. या सामन्यात त्याने 4 षटकात 17 धावा देऊन 3 बळी घेतले आणि 34 धावांची खेळीही खेळली.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply