Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

बोंबला..! RCB च्या ‘या’ महिला फॅनने घेतली वेगळीच शपथ; म्हणाली,..तोपर्यंत लग्न करणार नाही

मुंबई –  आयपीएल 2022 च्या (IPL 2022) दुसऱ्या क्वालिफायरमध्ये (2nd qulifier) राजस्थानकडून (Rajshthan Royal) पराभूत झाल्याने बंगळुरू (RCB) संघाचे आयपीएल विजेतेपदाचे स्वप्न भंगले. एकीकडे आरसीबीच्या खेळाडूंची निराशा झाली असतानाच चाहत्यांनाही याचा मोठा धक्का बसला आहे. त्याचवेळी, आरसीबीच्या एका मुलीचा फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाला आहे ज्यामध्ये या महिला चाहत्याने हातात पोस्टर धरले आहे. पोस्टरवर लिहिले आहे की, ‘जोपर्यंत आरसीबी ट्रॉफी जिंकत नाही तोपर्यंत मी लग्न करणार नाही.’

Advertisement

आता आरसीबीला यावेळी पुन्हा आयपीएलचे जेतेपद जिंकता आले नाही, तेव्हा बंगळुरूच्या एका चाहत्याचा हा फोटो सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. सोशल मीडियावर चाहत्यांकडूनही यावर प्रतिक्रिया येत आहेत.

Advertisement

आयपीएलच्या आतापर्यंतच्या इतिहासात बंगळुरू संघाला एकदाही विजेतेपद मिळवता आलेले नाही. यावेळी संघ अंतिम सामना खेळेल अशी अपेक्षा होती मात्र दुसऱ्या क्वालिफायरमध्ये बेंगळुरूला राजस्थानविरुद्ध दारुण पराभवाला सामोरे जावे लागले. या सामन्यात जोस बटलरने (नाबाद 106) झटपट शतकी खेळी खेळली, ज्यासमोर बंगळुरूने बटू गोलंदाज असल्याचे सिद्ध केले होते.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

दुसऱ्या क्वालिफायरमध्ये राजस्थानने रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूचा 7 गडी राखून पराभव करत अंतिम फेरीत धडक मारली. राजस्थान 14 वर्षांनंतर आयपीएलच्या अंतिम फेरीत पोहोचला आहे. राजस्थान रॉयल्सचा संघ शेवटच्या वेळी 2008 मध्ये आयपीएलमध्ये पोहोचला होता आणि विजेतेपद मिळवण्यातही यशस्वी ठरला होता.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply