Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

CSK बद्दल मोठी बातमी! ‘हा’ स्टार खेळाडू संघाला ठोकणार रामराम?; अनेक चर्चांना उधाण

मुंबई –  आयपीएल 2022 चा (IPL 2022) फायनल आला आहे. हार्दिकच्या (Hardik Pandya) संघासमोर राजस्थानचे (Rajasthan Royals) आव्हान आहे. बंगळुरूचा पराभव करून या संघाने अंतिम फेरीत धडक मारली आहे.

Advertisement

पण या आयपीएलमध्ये अनेक नवीन गोष्टी पाहायला मिळाल्या आहेत. उदाहरणार्थ, नवव्या आणि दहाव्या क्रमांकावरील हे दोन यशस्वी संघ या हंगामात उपस्थित होते. दोघांची नजर आता आयपीएल 2023 वर आहे. मात्र, आयपीएलच्या पुढील हंगामापूर्वी चेन्नईसाठी ही बातमी चांगली नाही. मीडिया रिपोर्ट्समध्ये असा दावा केला जात आहे की चेन्नईच्या व्यवस्थापनाने जडेजाकडून (Ravindra Jadeja) ज्या पद्धतीने कर्णधारपद घेतले, त्यानुसार तो त्याच्यावर खूप नाराज झाला आहे. आणि हे धोनी आणि जडेजा यांच्यातील वादाचे कारणही बनले आहे. तसेच जडेजा आता पुढील हंगामात दुसऱ्या संघातून खेळण्याचा विचार करत आहे.

Advertisement

तुम्हा सर्वांना माहित आहे की IPL 2022 मध्ये 8 सामन्यांमध्ये जडेजाने चेन्नईचे नेतृत्व केले होते. ज्यामध्ये 2 मध्ये विजय तर 6 ला पराभवाला सामोरे जावे लागले. यानंतरच संघ व्यवस्थापनाने घाईघाईने जडेजाकडून कर्णधारपद काढून धोनीला पुन्हा कर्णधारपद दिले.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

यापूर्वी असेही वृत्त आले होते की जडेजाने इंस्टाग्रामवर टीम चेन्नईचे अकाउंट अनफॉलो केले आहे. मात्र, यानंतर चेन्नईकडून एक निवेदन जारी करण्यात आले की, जडेजा हा भविष्यातील नियोजनात संघाचा महत्त्वाचा भाग आहे.

Advertisement

तर दुसरीकडे राजस्थान रॉयल्सविरुद्धच्या दुसऱ्या क्वालिफायरमध्ये विराट कोहली वेगवान गोलंदाज प्रसिद्ध कृष्णाला ऑफ स्टंपच्या बाहेर झेल देऊन विकेटच्या मागे झेलबाद झाला.

Advertisement

गेली अडीच वर्षे शतक झळकावता न आलेला कोहली त्याच्या सर्वात वाईट टप्प्याशी झुंज देत आहे. त्याने आयपीएलमधील 16 सामन्यांमध्ये 22.73 च्या सरासरीने 341 धावा केल्या ज्यात दोन अर्धशतकांचा समावेश आहे. त्याने बहुतांश सामन्यांमध्ये डावाची सलामी दिली.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply