Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

मैदानावर घडली ‘ती’ घटना अन् किंग कोहलीने जिंकली लाखो चाहत्यांची मने; जाणुन घ्या प्रकरण

मुंबई –  रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूचा (RCB) स्टार विराट कोहली (Virat Kohli) राजस्थान रॉयल्सविरुद्धच्या (Rajasthan Royals) दुसऱ्या क्वालिफायरमध्ये लवकर बाद झाला असला तरी त्याने सामन्याच्या पहिल्याच षटकात त्याच्या ‘खेळाडूपणा’बद्दल चाहत्यांकडून प्रशंसा मिळवली आहे.

Advertisement

आरसीबीच्या डावाच्या पहिल्या ओव्हरमध्ये कोहलीने स्क्वेअर लेगच्या दिशेने एक शॉट मारला आणि झटपट एक सिंगल चोरला. दरम्यान, जोस बटलरने डायव्हिंग करून सरळ स्टंपवर फेकण्याचा प्रयत्न केला, पण कोहली क्रीजच्या आत पोहोचला. चेंडू स्टंपला लागला नाही, पण कोहलीच्या पायाला लागला आणि लाँग ऑफच्या दिशेने गेला.

Advertisement

मात्र, चेंडू पायाला आदळल्यानंतर विराट कोहलीने आपले दोन्ही हात उंचावून तो षटकाच्या थ्रोवर धावा घेत नसल्याचे सूचित करण्याचा प्रयत्न केला आणि चेंडू आपल्यावर आदळला असा विश्वासही व्यक्त केला. भारताचा माजी कर्णधार कोहलीने आपल्या खिलाडूवृत्तीने क्रिकेट चाहत्यांची मने जिंकली

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

राजस्थान रॉयल्सविरुद्धच्या दुसऱ्या क्वालिफायरमध्ये विराट कोहली वेगवान गोलंदाज प्रमिक कृष्णाला ऑफ स्टंपच्या बाहेर झेल देऊन विकेटच्या मागे झेलबाद झाला. गेली अडीच वर्षे शतक झळकावता न आलेला कोहली त्याच्या सर्वात वाईट टप्प्याशी झुंज देत आहे. त्याने आयपीएलमधील 16 सामन्यांमध्ये 22.73 च्या सरासरीने 341 धावा केल्या ज्यात दोन अर्धशतकांचा समावेश आहे. त्याने बहुतांश सामन्यांमध्ये डावाची सलामी दिली.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply