Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

मुंबई इंडियन्स ‘या’ दिग्गज खेळाडूला संघातून करणार आऊट?; नाव ऐकून चाहत्यांना बसेल धक्का

मुंबई – यावेळी रोहित शर्माच्या (Rohit Sharma) नेतृत्वाखालील मुंबई इंडियन्स (Mumbai Indians) संघासाठी आयपीएल 2022 चा (IPL 2022) हंगाम खूपच भयानक ठरला आहे. आयपीएल 2022 च्या 14 सामन्यांपैकी 10 सामने गमावल्यानंतर मुंबई इंडियन्स संघ आधीच प्लेऑफच्या शर्यतीतून बाहेर पडला आहे. मुंबई इंडियन्स संघ यावेळी 8 गुणांसह गुणतालिकेत तळाला होता.

Advertisement

पुढील आयपीएल हंगामात मुंबई इंडियन्स या दिग्गज खेळाडूला सोडणार?
आयपीएलच्या या अत्यंत खराब हंगामानंतर मुंबई इंडियन्सचा संघ पुढील आयपीएल हंगामात अनुभवी खेळाडू सोडू शकतो. भारताचा माजी क्रिकेटपटू आणि समालोचक आकाश चोप्रा म्हणतात की मुंबई या हंगामात किरॉन पोलार्डला (Kieron Pollard) सोडू शकते. या आयपीएल हंगामात मुंबई इंडियन्सच्या संघाने किरॉन पोलार्डला मोठ्या आत्मविश्वासाने कायम ठेवले आहे. किरॉन पोलार्डला कायम ठेवण्यासाठी मुंबई इंडियन्स संघाने हार्दिक पांड्यासारख्या स्फोटक अष्टपैलू खेळाडूला मैदानात उतरवले.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

नाव ऐकून चाहत्यांना धक्का बसेल
किरॉन पोलार्डवर बेटिंग ही मुंबई इंडियन्सची सर्वात मोठी चूक ठरली. आयपीएल 2022 मध्ये मुंबई इंडियन्ससाठी किरॉन पोलार्ड 11 सामन्यांमध्ये केवळ 144 धावा करू शकला, त्यानंतर त्याला शेवटच्या काही सामन्यांमध्ये प्लेइंग इलेव्हनमधून बाहेर बसावे लागले.

Advertisement

भारताचा माजी क्रिकेटपटू आणि समालोचक आकाश चोप्रा म्हणतो की कीरॉन पोलार्ड कदाचित त्याचा शेवटचा आयपीएल हंगाम खेळला असेल. मुंबई इंडियन्सने किरॉन पोलार्डला सोडल्यास त्याच्या खात्यात 6 कोटी रुपये येतील.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply