Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

‘त्या’ प्रकरणात आर्यन खानला क्लीन चिट: समीर वानखेडे यांनी दिली मोठी प्रतिक्रीया; म्हणाले..

मुंबई – आर्यन खान (Aryan Khan) ड्रग्ज क्रूझ (drugs case) प्रकरणी शुक्रवारी मोठा निर्णय आला. या प्रकरणाचा तपास करणाऱ्या नार्कोटिक्स कंट्रोल ब्युरोने (NCB) खान यांना क्लीन चिट दिली आहे. येथे, अधिवक्ता उज्ज्वल निकम यांनी देखील सांगितले की, एनसीबीच्या पहिल्या टीमने या प्रकरणात चूक केली आहे. विशेष म्हणजे या प्रकरणी कारवाई करणाऱ्या एजन्सीचे माजी प्रमुख समीर वानखेडे (Sameer Wankhede) यांचे काहीही म्हणणे नाही. वानखेडेनेच गेल्या वर्षी क्रूझवर गनिम कारवाई केली होती.

Advertisement

इंडिया टुडेच्या वृत्तानुसार, खान यांना क्लीन चिट दिल्यानंतर वानखेडे प्रश्न टाळताना दिसले. चॅनलच्या म्हणण्यानुसार, ते म्हणाले, ‘माफ करा, मला काही बोलायचे नाही. मी एनसीबीमध्ये नाही, जा आणि एनसीबीच्या अधिकाऱ्यांशी बोला. विशेष म्हणजे हे प्रकरण उघडकीस आल्यानंतर महाराष्ट्रात जोरदार वाद निर्माण झाला होता.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

शुक्रवारी, एनसीबीने क्रूझवरील ड्रग्स प्रकरणात 6,000 पानांचे आरोपपत्र दाखल केले आणि आर्यन खानला क्लीन चिट दिली. गेल्या वर्षी ऑक्टोबरमध्ये कॉर्डेलिया क्रूझ जहाजावर छापा टाकताना अटक करण्यात आलेल्या 23 जणांमध्ये खानचा समावेश होता.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply