Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL: RCB साठी ‘हा’ खेळाडू ठरणार धोकादायक; आकडेवारी पाहून वाढली चाहत्यांची धाकधूक

मुंबई – IPL 2022 (IPL 2022) एलिमिनेटर सामना रॉयल चॅलेंजर्स बंगलोर (RCB) आणि लखनौ सुपर जायंट्स (LSG) यांच्यात कोलकाता येथील ईडन गार्डन्स स्टेडियमवर संध्याकाळी 7:30 वा सूरु होणार आहे. हा सामना दोन्ही संघांसाठी खूप महत्त्वाचा आहे, कारण कोणताही संघ सामना हरेल, त्याचा प्रवास संपेल आणि जो संघ सामना जिंकण्यात यशस्वी होईल. ती 27 मे रोजी राजस्थान रॉयल्सविरुद्ध (Rajshthan Royal) क्वालिफायर 2 खेळणार आहे.

Advertisement

आजच्या सामन्यात लखनौचा कर्णधार केएल राहुलपेक्षा (K.L.Rahul) आरसीबीला अधिक सावध राहण्याची गरज आहे. कारण केएल राहुलचा आरसीबीविरुद्धचा रेकॉर्ड उत्कृष्ट राहिला आहे.

Advertisement

आयपीएल 2022 मध्ये लखनऊ सुपर जायंट्सचे कर्णधार असलेला केएल राहुल जबरदस्त फॉर्ममध्ये आहे. यासोबतच त्याची आरसीबीविरुद्धची कामगिरीही सरस आहे. केएल राहुलने आयपीएलमध्ये आरसीबीविरुद्ध 11 सामने खेळले आहेत. यादरम्यान त्याच्या बॅटमधून 149.58 च्या स्ट्राईक रेटने 531 धावा केल्या आहेत. केएल राहुलने आरसीबीविरुद्ध एक शतक आणि दोन अर्धशतके झळकावली आहेत. अशा परिस्थितीत आजच्या सामन्यात आरसीबीच्या केएल राहुलला सावधगिरी बाळगण्याची गरज आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

आयपीएल 2022 मधील केएल राहुलच्या कामगिरीबद्दल बोलायचे तर राहुलने आयपीएलच्या या हंगामात आतापर्यंत 14 सामने खेळले आहेत. यादरम्यान त्याच्या बॅटने 135.26 च्या स्ट्राइक रेटने 537 धावा केल्या आहेत. आयपीएलच्या या हंगामात केएल राहुलने दोन शतके आणि तीन अर्धशतके झळकावली आहेत. आजच्या महत्त्वाच्या सामन्यात तो कशी फलंदाजी करतो हे पाहायचे आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply