Take a fresh look at your lifestyle.

अर्र… टीम इंडियात एन्ट्री न मिळाल्याने ‘हा’ स्फोटक खेळाडू निराश; सोशल मीडियावर म्हणाला..

मुंबई –  दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या (South Africa) टी-20 मालिकेसाठी टीम इंडियाची (Team India) घोषणा करण्यात आली आहे. या संघाचा कर्णधार म्हणून केएल राहुलची (K.L. Rahul)  निवड करण्यात आली आहे. आयपीएल 2022 मध्ये (IPL 2022) चांगली कामगिरी करणाऱ्या अनेक खेळाडूंना या मालिकेत संधी मिळाली आहे, तर अनेक मोठ्या खेळाडूंना संघातून बाहेरचा रस्ता दाखवण्यात आला आहे. संघाच्या या निवडीनंतर एका स्फोटक फलंदाजाची मोठी प्रतिक्रिया समोर आली आहे, या खेळाडूचा संघात समावेश करण्यात आलेला नाही.

Advertisement

 22 मे रोजी, BCCI ने दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या T20 मालिकेसाठी 18 खेळाडूंचा संघ जाहीर केला, ज्यामध्ये कोलकाता नाइट रायडर्स (KKR) स्फोटक फलंदाज नितीश राणा (Nitish Rana) यांचा समावेश नव्हता. कोलकाता नाईट रायडर्स (KKR) चा आक्रमक फलंदाज नितीश राणाने IPL 2022 मध्ये महत्त्वपूर्ण खेळी खेळली आणि संघाचे सामने जिंकले, पण तो निवडकर्त्यांचा विश्वास जिंकू शकला नाही.

Advertisement

मन की बात सोशल मीडियावर लिहिले
भारतीय संघाच्या घोषणेनंतर नितीश राणा यांनी एक ट्विट केले असून ते खूप व्हायरल होत आहे. नितीश राणा यांनी ट्विट करून निराशा व्यक्त केली आणि लिहिले की, ‘लवकरच परिस्थिती बदलेल’. नितीश राणा आयपीएल 2022 मध्ये सातत्याने धावा करण्यात अयशस्वी ठरला, परंतु या हंगामात तो संघातील सर्वात यशस्वी फलंदाजांपैकी एक होता.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

टीम इंडियामध्ये फ्लॉप
नितीश राणाने 2021 साली कोलंबोमध्ये श्रीलंकेविरुद्ध वनडे पदार्पण केले होते, या सामन्यात तो फ्लॉप ठरला होता आणि त्याला केवळ 7 धावा करता आल्या होत्या. नितीश राणाने भारतीय संघासाठी 2 टी-20 सामनेही खेळले आहेत, परंतु या सामन्यांमध्येही तो फारशी कामगिरी करू शकला नाही, या 2 टी-20 सामन्यांमध्ये त्याने 15 धावा केल्या.

Advertisement

आयपीएल 2022 मध्ये चांगली कामगिरी
आयपीएल 2022 मध्ये कोलकाता नाइट रायडर्स (KKR) प्लेऑफमध्ये प्रवेश करू शकला नसला तरी, नितीश राणाने या हंगामात चमकदार कामगिरी केली. या मोसमात खेळल्या गेलेल्या 14 सामन्यांमध्ये नितीश राणाने 27.77 च्या सरासरीने 361 धावा केल्या. त्याने 2 अर्धशतकेही झळकावली. नितीश राणाने आयपीएलमध्ये एकूण 91 सामने खेळले आहेत, ज्यामध्ये त्याने 28.32 च्या सरासरीने 2181 धावा केल्या आहेत.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply