Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

टीम इंडियाच्या निवडीत मोठी चूक! निवडकर्त्यांनी ‘या’ बलाढ्य खेळाडूकडे केले दुर्लक्ष

मुंबई –  IPL 2022 नंतर टीम इंडिया (Team India) जूनमध्ये दक्षिण आफ्रिकेविरुद्ध (South Africa)  5 सामन्यांची T20 मालिका खेळणार आहे. या T20 मालिकेसाठी टीम इंडियाची घोषणा करण्यात आली आहे. आयपीएल 2022 मधील खेळाडूंची कामगिरी पाहता या मालिकेत अनेक युवा खेळाडूंना संधी मिळाली आहे, मात्र आयपीएलमध्ये धमाकेदार कामगिरी करणाऱ्या खेळाडूला या मालिकेत संधी मिळालेली नाही. या खेळाडूने 15 व्या हंगामात आपल्या फलंदाजीने मोठ्या दिग्गजांची मने जिंकली होती.

Advertisement

निवडकर्त्यांनी दुर्लक्ष केले
या मालिकेत टीम इंडियाची कमान लोकेश राहुलच्या हाती आहे. त्याचवेळी या संघात हार्दिक पांड्याचे संघात पुनरागमन झाले आहे, परंतु आयपीएल 2022 मध्ये सनरायझर्स हैदराबादचा भाग असलेल्या राहुल त्रिपाठीला (Rahul tripathi) या मालिकेतही टीम इंडियाचे तिकीट मिळाले नाही. संघ निवडीपूर्वी राहुल त्रिपाठीने अनेक शानदार खेळी खेळून भारतीय संघाचे दरवाजे ठोठावले होते, मात्र निवड समितीने या खेळाडूकडे दुर्लक्ष केले.

Advertisement

IPL 2022 मध्ये स्पेशल केले
या मोसमात सनरायझर्स हैदराबादकडून राहुल त्रिपाठीने सर्वाधिक धावा केल्या होत्या. राहुल त्रिपाठीने 14 सामन्यात 37.55 च्या सरासरीने 413 धावा केल्या. या मोसमात त्याने 158.24 च्या स्ट्राईक रेटने धावा केल्या आणि 3 अर्धशतकेही झळकावली, मात्र या शानदार कामगिरीनंतरही राहुल त्रिपाठीला संघात स्थान मिळाले नाही.

Loading...
Advertisement

हरभजन सिंगने नाराजी व्यक्त केली
माजी क्रिकेटपटू हरभजन सिंगनेही राहुल त्रिपाठीची निवड न झाल्याबद्दल नाराजी व्यक्त केली. हरभजन सिंगने ट्विट करत आपली बाजू मांडली आहे. हरभजन सिंगने ट्विट करून म्हटले की, ‘राहुल त्रिपाठीचे नाव संघात नसल्यामुळे निराश झालो. त्याला संधी मिळाली पाहिजे होती.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

शास्त्रींनी टीम इंडियाचा पुढचा स्टार सांगितला होता
भारताचे माजी प्रशिक्षक रवी शास्त्री यांनीही IPL 2022 मधील राहुल त्रिपाठीच्या कामगिरीवर मोठे विधान केले आहे. हैदराबादचा स्टार फलंदाज राहुल त्रिपाठी राष्ट्रीय संघाचा भाग होण्यापासून दूर नाही, असा दावा रवी शास्त्री यांनी केला होता. शास्त्री म्हणाले होते, ‘त्रिपाठी भारतीय संघाचा भाग होण्यापासून दूर नाही. तो तिसऱ्या किंवा चौथ्या क्रमांकाचा धोकादायक खेळाडू आहे. जर त्याने प्रत्येक हंगामात चांगली कामगिरी केली तर मला खात्री आहे की निवडकर्ते त्याच्यावर बारकाईने लक्ष ठेवतील आणि लवकरच त्याचे हक्क देतील.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply