Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

टीम डेव्हिडचा मोठा खुलासा; RCB च्या ‘या’ खेळाडूने सामन्यापूर्वी दिला होता ‘हा’ संदेश

मुंबई –  आयपीएल 2022 (IPL 2022) मध्ये प्लेऑफ  खेळण्यासाठी चार संघ निश्चित झाले आहेत. शनिवारी मुंबई इंडियन्स (Mumbai Indians) आणि दिल्ली कॅपिटल्स (Delhi capitals) यांच्यात झालेल्या सामन्यात मुंबईने दिल्लीचा 5 विकेट्स राखून पराभव केला. या पराभवानंतर दिल्लीचे प्लेऑफ खेळण्याचे स्वप्न भंगले, तर त्यांच्या पराभवानंतर रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरू (RCB) सलग तिसऱ्यांदा प्लेऑफसाठी पात्र ठरले. वानखेडे स्टेडियमवर 160 धावांचा पाठलाग करताना मुंबई इंडियन्सला शेवटच्या 31 चेंडूत 65 धावांची गरज होती. यानंतर टीम डेव्हिडने (Tim David) सामना पूर्णपणे बदलला. डेव्हिडने अवघ्या 11 चेंडूत 34 धावांची धडाकेबाज खेळी करत दिल्लीचे मन मोडले.

Advertisement

डेव्हिडने सामन्यानंतर खुलासा केला की या सामन्यापूर्वी आरसीबीचा कर्णधार फाफ डू प्लेसिसने त्याला सकाळीच मेसेज केला होता. तो म्हणाला, आज सकाळी फॅफने मला मेसेजही केला होता. ज्यामध्ये विराट, मॅक्सवेल आणि फाफ यांनी मुंबई इंडियन्सचे टी-शर्ट घातले होते. विजयासह समाप्त करणे चांगले वाटते. चांगली भावना आहे. आम्ही दुसऱ्यांदा जवळ आलो. विजयासह पूर्ण करण्यापेक्षा आम्ही काहीही मागू शकत नाही. ईशान आऊट होताच त्याने मला सांगितले की विकेट सपाट झाली आहे, पण थोडे स्लो बॉल्स खेळा कारण ते बॉल्स अडकत आहेत.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

दिल्ली कॅपिटल्सचा कर्णधार ऋषभ पंतने (Rishabh pant) टीम डेव्हिडविरुद्ध लवकर झेल घेण्याच्या अपीलसाठी DRS न घेणे निवडले आणि त्यानंतर सिंगापूरच्या फलंदाजाने 11 चेंडूत 34 धावा करून दिल्ली कॅपिटल्सला IPL 2022 मधून बाहेर काढले. ऋषभ पंतने डीआरएस घेण्याचा निर्णय घेतला असता, तर निकाल वेगळा लागला असता, कारण मुंबईकडे तेवढी फलंदाजी उरलेली नाही. दिल्लीच्या पराभवाचे हेही एक मोठे कारण होते.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply