Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

‘ तर.. मी क्रिकेट खेळणे सोडेन’ विराट कोहलीने दिले निवृत्तीचे संकेत ; चाहत्यांना धक्का

मुंबई –  रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूसाठी (RCB) आयपीएल 2022 (IPL 2022) आतापर्यंत चांगले राहिले आहे. हा संघ अजूनही प्लेऑफच्या शर्यतीत आहे. मात्र, संघाचा सर्वोत्तम फलंदाज विराट कोहलीसाठी (Virat Kohli) हा मोसम फारसा चांगला गेला नाही. यंदा तो गोलंदाजांविरुद्ध संघर्ष करत आला आहे. या मोसमात त्याला एकच मोठी खेळी खेळता आली आहे. यातच आरसीबी इनसाइडवर बोलत असताना, त्याने त्याच्या फलंदाजीबद्दल एक मोठे विधान केले आहे.

Advertisement

आयपीएल 2022 विराट कोहलीसाठी काही खास नाही

Advertisement

आरसीबीने या मोसमात आतापर्यंत 14 सामने खेळले आहेत. 8 सामने जिंकले आणि 6 सामने गमावले. विराट कोहलीने 14 डाव खेळले आणि 2 अर्धशतके झळकावली. त्याला केवळ 309 धावा करता आल्या आहेत. सर्वात मोठी गोष्ट म्हणजे तो तीनदा गोल्डन डकवर बाद झाला आहे. यावेळी त्याने हा खास विक्रमही केला आहे. गुजरातविरुद्ध त्याला एकच मोठी इनिंग खेळता आली आहे. विराटने निर्णायक क्षणी संघाला 73 धावा देत विजय मिळवला.

Advertisement

या खेळीसाठी विराटला सामनावीराचा पुरस्कारही देण्यात आला. कदाचित विराट कोहलीला आयपीएलचा हा मोसम विसरायला आवडेल. यावेळी त्याच्या कामगिरीवर चाहतेही नाराज असल्याचे दिसून आले आहे. विराट कोहली त्याच्या कामगिरीवर नक्कीच खूश आहे.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

विराट कोहलीने आपल्या कारकिर्दीबाबत मोठे वक्तव्य केले

Advertisement

प्रसारमाध्यमांशी संवाद साधताना विराट कोहलीने एक मोठे विधान केले की, “मी माझ्या शिबिरात खूप आनंदी आहे आणि मी खूप एन्जॉय करतो. तुम्ही मला नेहमी लाल जर्सीत पहाल. माझी खेळण्याची इच्छा पूर्वीसारखीच आहे, आजही आहे. ज्या दिवशी ही इच्छा संपेल, त्या दिवशी मी क्रिकेट खेळणे बंद करेन. मी माझ्या आयुष्यातील सर्वोत्तम टप्प्यात आहे. मी आता खूप पुढे आलो आहे. हा माझ्यासाठी एक प्रकारचा वाढीचा टप्पा आहे. माझी गाडी कधीही थांबू शकत नाही.  मी तुम्हाला सांगतो की ज्या दिवशी माझी ड्राइव्ह संपेल, मी हा गेम खेळणे बंद करेन.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply