Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

बाबर आझमच्या एका चुकीमुळे मोठा गोंधळ; पीसीबीने दिला मोठा इशारा; जाणुन घ्या प्रकरण

मुंबई –  पाकिस्तानच्या क्रिकेट संघाचा (Pakistan cricket team) कर्णधार बाबर आझम (Babar Azam) गेल्या अनेक दिवसांपासून खूप चर्चेत आहे. अलीकडेच बाबरने आपल्या भावाला नेट प्रॅक्टिस दरम्यान आणून पाकिस्तानी खेळाडूंसोबत सराव करायला लावला होता. मात्र यामुळे पाकिस्तान क्रिकेट बोर्ड (PCB) चांगलाच संतापला असून त्यांनी बाबरला इशाराही दिला आहे.

Advertisement

बाबर आझमने आपल्या धाकट्या भावाला लाहोरमध्ये नेट प्रॅक्टिससाठी आणले, त्यानंतर पीसीबीने त्याला त्याच्या धोरणांची आठवण करून दिली. सोशल मीडियावर एक छायाचित्र पोस्ट झाल्यानंतर बाबर टीकेला सामोरे गेले. या चित्रात त्याचा भाऊ सफिर नेटमध्ये सराव करताना दाखवला आहे. ज्यामध्ये पाकिस्तानचा वेगवान गोलंदाज शाहनवाज डहानी त्याच्याकडे गोलंदाजी करत आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

सोशल मीडियावर गोंधळ
सोशल मीडिया पोस्टमुळे वाद निर्माण झाला कारण पीसीबीच्या हाय परफॉर्मन्स सेंटर (HPC) धोरणांमध्ये स्पष्टपणे नमूद केले आहे की केवळ पाकिस्तानी खेळाडू, प्रथम श्रेणी किंवा ज्युनियर क्रिकेटपटूंना अधिकाऱ्यांच्या परवानगीने केंद्राच्या सुविधांमध्ये प्रवेश दिला जाऊ शकतो आणि कर्मचारी वापरू शकतात.  पीसीबीच्या एका विश्वसनीय सूत्राने सांगितले की, “बाबर तीन-चार दिवसांपूर्वी त्याच्या भावासह केंद्रात आला होता. हे अनुकूलन शिबिर सुरू होण्यापूर्वीचे होते. त्याच्या भावाने नंतर नेटमध्ये सराव केला जो बोर्डाच्या निदर्शनास आला.

Advertisement

PCB म्हणाला की, कोणत्याही पाकिस्तानी खेळाडूला सरावासाठी त्याच्या नातेवाईकांना किंवा मित्रांना एचपीसीमध्ये आणण्याची परवानगी नाही, त्यामुळे बाबरला त्याची चूक नम्रपणे सांगण्यात आली आणि त्याची पुनरावृत्ती न करण्यास सांगितले. “तो आमच्या राष्ट्रीय संघाचा कर्णधार आहे आणि ज्या परिस्थितीशी तो सहमत होता त्याची त्याला विनम्रपणे आठवण करून देण्यात आली.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply