Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

सुरेश रैनाने सोशल मीडियावर ‘हे’ काय लिहिले? कमेंट झाली व्हायरल; अनेक चर्चांना उधाण

मुंबई – आयपीएल 2022 च्या (IPL 2022) मेगा लिलावात (Mega Auction) सुरेश रैना (Suresh Raina) विकला गेला नाही. सीएसके (CSK) देखील सुरेश रैनाला परत घेण्याच्या मूडमध्ये नव्हता. आयपीएल 2022 मध्ये जेव्हा जेव्हा चेन्नईचा संघ सामना हरतो तेव्हा चाहत्यांना रैनाची सर्वाधिक आठवण येते. मिस्टर आयपीएल या नावाने प्रसिद्ध असलेल्या रैनाने नुकतीच सोशल मीडियावर एक कमेंट केली आहे, जी पाहता पाहता चांगलीच व्हायरल झाली आहे. या कमेंटमध्ये काय खास आहे ते आम्ही तुम्हाला सांगतो.

Advertisement

सुरेश रैनाने यावेळी हिंदी कॉमेंट्रीमध्ये पाऊल ठेवले आहे. समालोचन करतानाही रैनाने चेन्नई संघाचे कौतुक केले. अलीकडेच सीएसकेने धोनीबाबत (Dhoni) इंस्टाग्राम हँडलवर एक खास पोस्ट टाकली होती. संघाचा माजी खेळाडू रैनानेही या पोस्टवर कमेंट केली आहे. सीएसकेने पोस्टवर लिहिले की, ‘जेव्हाही धोनी मैदानात येतो तेव्हा लोक धोनी-धोनी ओरडतात आणि यापेक्षा चांगले काहीही नाही.’ हे पोस्ट केल्यानंतर रैनाने कमेंटमध्ये लिहिले की, ‘धोनीशिवाय सीएसकेची कल्पना करा.’ त्याला पाहताच ही कमेंट चांगलीच व्हायरल झाली आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

CSK 4 वेळा चॅम्पियन बनले
महेंद्रसिंग धोनीच्या नेतृत्वाखाली चेन्नई सुपर किंग्ज (CSK) ने 4 वेळा IPL चे विजेतेपद पटकावले आहे. धोनीशिवाय सीएसकेचा विचार करणे कोणत्याही चाहत्यासाठी कठीण आहे. एमएस धोनी 2008 IPL पासून चेन्नई सुपर किंग्ज (CSK) च्या संघाचा भाग आहे. एमएस धोनीने आयपीएलमध्ये एकूण 233 सामने खेळले असून त्यात त्याने 39.30 च्या सरासरीने 4952 धावा केल्या आहेत.

Advertisement

रैनाची आयपीएल कारकीर्द
सुरेश रैना हा आयपीएलच्या इतिहासातील सर्वात यशस्वी फलंदाजांपैकी एक आहे. सुरेश रैना पहिल्या सत्रापासून चेन्नई (CSK) संघाकडून खेळला आहे. दरम्यान, हा खेळाडू 2 हंगामात गुजरात लायन्सचा कर्णधारही होता. रैनाने आपल्या कारकिर्दीत एकूण 205 सामने खेळले, ज्यामध्ये त्याने 5528 धावा केल्या आहेत. रैनाने 1 शतकासह 39 अर्धशतके झळकावली. सीएसकेच्या सर्व विजेतेपदांमध्ये रैनाने महत्त्वाची भूमिका बजावली आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply