Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

संजय राऊतांच्या अडचणीत वाढ?; ‘त्या’ प्रकरणात किरीट सोमय्या यांची पत्नी जाणार न्यायालयात

मुंबई –  शिवसेना (Shiv Sena) नेते संजय राऊत (Sanjay Raut) यांच्या अडचणी वाढू शकतात. भारतीय जनता पक्षाचे (BJP) नेते किरीट सोमय्या (Kirit Somaiya) यांच्या पत्नी राऊत यांच्याविरोधात मानहानीचा खटला दाखल करणार आहेत.

Advertisement

खुद्द भाजप नेत्यानेच ट्विटरवरून ही माहिती दिली आहे. 100 कोटी रुपयांच्या शौचालय घोटाळ्याचा आरोप शिवसेनेच्या नेत्याने केल्याचे वृत्त आहे. विशेष म्हणजे याप्रकरणी राऊत यांच्याविरोधात पोलिसांत यापूर्वीच तक्रार दाखल करण्यात आली आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

सोमय्या यांनी सांगितले की, त्यांची पत्नी प्राध्यापिका डॉ मेधा किरीट सोमय्या 18 मे रोजी राऊत यांच्या विरोधात मानहानीचा आणि छळाचा गुन्हा दाखल करणार आहेत. आयपीसीच्या कलम 499, 500 नुसार मुंबईच्या सावेरी कोर्टात हा गुन्हा दाखल करण्यात येणार असल्याचे त्यांनी सांगितले. 100 कोटी रुपयांच्या शौचालय घोटाळ्याप्रकरणी ही कारवाई होणार असल्याचे त्यांनी व्हिडिओ संदेशाद्वारे सांगितले.

Advertisement

गेल्या आठवड्यात, किरीट सोमय्याच्या पत्नीने राऊत यांच्याविरुद्ध मुलुंड पूर्व येथील नवघर पोलीस ठाण्यात मीडियामध्ये “दुर्भावनापूर्ण आणि अयोग्य विधाने” केल्याबद्दल तक्रार दाखल केली. तत्पूर्वी, त्यांनी शिवसेना नेत्याला मानहानीची नोटीस देखील पाठवली होती आणि त्यांच्या “खोट्या आणि बदनामीकारक” विधानांसाठी बिनशर्त माफी मागावी असे सांगितले होते.

Advertisement

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, राऊत यांनी दावा केला होता की, डॉ मेधा किरीट सोमय्या आणि सोमय्या कुटुंबीयांनी व्यवस्थापित केलेली एनजीओ युवा प्रतिष्ठान 100 कोटी रुपयांच्या शौचालय घोटाळ्यात सामील होती. विक्रांत (INS) घोटाळेबाजावर विश्वास ठेवता येत नाही, असा आरोप राऊत यांनी केला होता.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply